Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC aibu tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 13, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huwezi amini lakini nfo ukweli mda huu taarifa ya habari inasomwa huku kuna nyimbo inapigwa kama vile muvi flani ndo staring anakuja kukomboa mateka walio tekwa.

    TV ya taifa ni janga la kitaifa huwezi kujivunia kabisa kuwa nchi ina kituo bora cha tv
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    hata hawajaomba msamaha
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    wanajua tumewazoe kuwa makosa ni wajibu..hivyo wasamehe bure.!!
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu kumbe upo bongo nilijua ushachana passport yetubig up
    aisee hata mie niliamka nikaenda kuzima redio nikahisi wanaingiliana lakini nikashangaa mbona sauti za ajabu ajabu kama watu wanaangalia x movie..nikatoa macho yote labda wataturushia kwa muda wapi wakawahi kurekebisha
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hawawezi kuzuia kitu ambacho hata hakiitaji gharama yoyote kukitatua.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tbc yote sasa imeoza
     
  7. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nilitegemea wangeomba radh lakini hakuna tena
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Pengo la Tido liko wazi!!!!!
     
  9. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Toka wamemuondoa Tido mambo yanaenda mrama tu, sijui wanatatizo gani. Sauti zimekuwa zikiingiliana kwenye habari kwa zaidi ya takika 3 bila ya kufanya lolote!. Aibu kweli.
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Niliacha kuangalia uduanzi unao itwa Tbc1 karibu mwaka wa pili sasa. Hawana lolote, kituo kimesinyaa.
     
  11. C

    Campana JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ilikuwa habari ya kijiji kurudi makazi ya asili kabla ya operesheni vijiji, mimi nilidhani kativii kangu kana degedege sababu ya umeme wa jenereta.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Star TV imetulia sana napenda taarifas zao siyo hawa tbc1 ovyo kabisa
     
  13. m

    maggid Verified User

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hakika, nami niliyaona madudu hayo TBC, yumkini ni ya kibinadamu, lakini nimesikitishwa kwa watangazaji wa TBC kushindwa kutuomba radhi watazamaji. Wana nafasi ya kufanya hivyo hata kesho, kama kweli wanatuheshimu.

    Maggid Mjengwa,
    Iringa.
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Utamaduni wa kuomba radhi na kuwajibika kwa matendo yetu ni mgumu sana hata kama haugharimu chochote, misingi hii ndiyo inayo kwenda hadi kenye level ya uwajibikaji inapotokea mtu kushindwa kutimiza wajibu wake
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wamerogwa na wachina wa Star Times kwani kila siku wanaibuka na vibweka vya kuboronga
     
  16. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huu ni uzembe mkubwa sana kazini ambao tunapaswa kuuzomea na wahusika wawajibishwe.
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona wanafanya fujo kumkomoa mkurugenzi mpya. Ukiangalia yale mauza uza ni makusudi kabisa.
     
  18. B

    Burebure Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duuuh!! Inasikitisha sana!
     
  19. a

    abujarir Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi tuunde kamati ya kufuatilia kiini cha tatizo kabla ya kuanza kuishambulia TBC kwani tbc imeleta naitaendelea kuleta mageuzi makubwa ndani ya taifa hili,imefanya mengi mazuri tusiyasahau .kosa moja halimfukuzi mke
     
  20. a

    abujarir Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi tuunde kamati ya kufuatilia kiini cha tatizo kabla ya kuanza kuishambulia TBC kwani tbc imeleta naitaendelea kuleta mageuzi makubwa ndani ya taifa hili,imefanya mengi mazuri tusiyasahau .kosa moja halimfukuzi mke
     
Loading...