Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC aibu tupu - Maigizo matupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by uttoh2002, Mar 8, 2012.

  1. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Jamani ndugu zanguni, mimi sijui kama mna uchungu na mwenendo wa hii serikali kama mimi, nimeangalia habari TBC leo jinsi ambavyo wanatangaza etc, very stupid and no creativity, nafikiri mkurugenzy wake ameamua kutotumia akili yake kabisa, ***** mtupu!

    Wanatangaza habari au wanajaribu kuwa wana CCM wa serikali corrupt ya Kikwete? naona watangazaji wake wamefikia hatua ya kuongelea and in a way if you read between the line kuwashauri madaktari wasigome, haya mi madudu na ujinga ambao hata mwanangu wa miaka 10 hawezi kufanya.

    Wanaongea tu kuwa watu wanakufa, na kuwalaumu madaktari, can you imagine hii ni demand ya watu over 40,000 against 2 people ambao wanataka watu wa 2 tu wajiuzulu, ni lawama kwa madaktari kugoma watu wanakufa, lakini sio lawama kwamba inasababishwa na kukumbatia mawaziri wawili corrupted wa serikali corrupted!

    Halafu hawa vilaza wakati mwingine wanatangaza kitu kingine, na kuweka video au taarifa tofauti na kile wanachotangaza, then wanasema kumradhi ..... very stupidy, nilikuwa sina uwezo wa kuweka DSTV kwangu, ila nimempigia Babu yangu nampa STAR times yangu then kwa udi na uvumba niweke DSTV.

    My take:

    Siku inakuja, nayo yaja, ambapo HAWA wote tuta wa Libya, subirini tu, nimechoka na huu ujinga.

    Nawasilisha wakuu
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa nini usitulizane upange vizuri maneno yako ili thread yako ieleweke vizuri unaandika kama vile unaongea na simu.
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe umemwelewa, maana mtu anapoongea na simu huwa anaeleweka anaongea nini kwa yule wa upande wa pili.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Msamehe tu, hajui anachokifanya huyu!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sio sahihi kabisa kwa new reader kujigeuza na kuwa new maker! Nimeona watangazaji wa TBC1 wakiongelea huu mgomo wa madaktari na kuchuwa side as if wana authority ya kufanya hivyo. Inawezekana wako kwenye upande wa propaganda lakini wakumbuke pia huku ni kudhalilisha taaluma yao pamoja na wao binafsi.

    Tanzania kama jamii, hatuwezi kusonga mbele kama hatuongei kwa uwazi matatizo yanayotumbuka. Sasa hivi tuna mgomo, haijengi hata kidogo kwa chombo cha habari kufunika mambo. Mficha maradhi kifo humuumbua.
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mwenyewe nilikua naangalia,tbc are finished,wametengeneza habari kuibeba serikali juu ya mgomo wa drs,lakini habari hiyo imekua kichekesho maana ualisia unaonekana!these people are so lumpen,hv bado hawaelewi tanzania ya sasa ni ya waelewa?Tiddo Muhando kuondoka kwako tbc ndio umeichimbia kaburi!
     
  7. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Nimewasikiliza wakuu na nime edit kidogo, I hope now inasomeka .....!
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I salute you mkuu..TBC 1 ni janga kwa taifa kwasasa..jamaa ni boring sana,a lot of stupidy comments toka kwa watangazaji na sijui wanatafuta lini....
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tbc nimewaangalia leo they are pathetic!!! Grrrrr! Aibu aiubu kwanza hamna mpangilio wanasema hiki kinarushwa kitu kingine. Walipo haribu zaidi ni pale wale watangazaji walipokiwa wanaongea commentar zao, yaani eti wanawashairi ma Dr, nikajiuliza yaani hata kufikiri tu kwamba wanaongea utumbo...khaa, I can't explain.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa unashadidia madaktari wagome ili iweje? Wewe unanufaikaje na mgomo huo? Kama ni siasa fanyeni siasa za kistaarabu,ikulu haipatikani kwa utovu wa nidhamu!
     
  11. P

    Papaya Senior Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kilichoboa zaidi katikati ya habari ingine kabisa wanaturudisha tena mwanzo kwa sakata la madaktari Lindi. Kuweka picha kumbe ni siku ya wanawake inaadhimishwa. Wanaishia kusema kumradhi. Stupid TBC mnalazmisha madaktari warudi kiaina. Wakuu madaktari kazeni buti mpaka kieleweke
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nimeangaliaangalia taarifa ya habari ya tb2 nikaona upuuzi huo ikabidi nihamie tv sibuka nachek muvi la John Sena,
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha bado tuna watu wa umri wako wenye mawazo ya Kizee, rudi kijijini ukakae na wazee wenzako, Masaburi wewe
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tatizo letu watanzania tumezoea kulia lia sana! Kama unaona haikutendei haki achana nayo, tune station nyingine! Hamna anayekulazimisha kuangalia TBC1
     
  15. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nishaacha kucheki hiyo TV CCM Siku nyingi sana. Pumbafu sana hawa vibaraka.
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ni private Tv wala nisingepata hofu! Haiwezekani iendeshwe kwa kodi zetu halafu watangazaji wafanye yasiyoeleweka. They should dedicate themselves in serving us and not otherwise
     
  17. salito

    salito JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau mwenzenu nipo gizani,umeme hakuna...wamenikatili hata habari sijaona,halafu masaburi ndio nini maana yake?
     
  18. Dotto Athumani

    Dotto Athumani Senior Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo tatizo lao wameshauri madaktari wasigome? Mbona mnachambua kishabiki sana, kwa mtazamo wangu na kama mmoja wa wanahabari naamini hatujafungwa kushauri jambo hasa linalohusu umma! Afu haitaingia akilini kuwapongeza madaktari wakati kuna watu wanateseka kwa kukosa huduma zao. Ofcoz naungana na madaktari katika kudai hak yao lakini pia haina maana nitachukizwa na maoni mengi. We must be flexible community to achieve our success.
     
  19. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Masaburi product ....!

     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kwa trend hii atakayefuatia ni waziri wa nishati!!
    Baada ya Dr. Mponda kuondoka (kama Rais ataridhia) basi madaktari watasema hawawezi kufanya kazi kwa sababu hakuna umeme wa uhakika hivyo Waziri wa Nishati aondoke.

    Hivi tunategemea TV ya Serikali kweli ishangilie mgomo dhidi ya serikali? Aaaah jamani kweli?
     
Loading...