Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC aibu tupu kwa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Jan 31, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kikao Muhimu cha bunge kinaendelea Dodoma na TV ya taifa ni lazima si ombi kuwaonyesha wananchi wake kitu ambacho wawakilisho wao wanakijadili Bungeni.

    Cha ajabu hii tv inakatika katika na tangazo kubwa wanalotuwekea ni VAZI LA TAIFA. no excuse nothing, So shame for the great Nation which we are all proud of it.

    DR's still on strike to wake up the Government
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vazi la Taifa ndo interest ya ccm kwa sasa so usipoteze muda wako kuwafuatilia, hawajali lolote about vikao vya bunge
     
  3. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    ccm wanataka kuvaa sasa wapendeze, ni mapema sana ukilnganisha na matatizo tuliyonayo
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yana hayo mambo ya vazi la taifa yananiudhi sana,wakikupigia hesabu ya hizo gharama unaweza kuzimia
     
  5. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi nchi zenye vazi la taifa zilipataje vali hilo? Walifuata utaratibu kama huu tunaopewa sisi? Vazi linapigiwa kura kama mbunge!!
    Lakini nani atavaa hilo vazi na kwa uda upi? Kazini au katika sherehe?
    Kwa nini vazi la taifa sasa na si kabla?
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We uliona wapi TV wakati wa kutoa ripoti toka mkoani kwa mfano sikia hii- Mwanaripoti wetu Hosea Cheyo wa Mbeya anatuhabarisha zaidi kutoka Mbozi......... Hapo itapigwa pozi ya dakika 10 na mtangazaji anang'aa macho tu hana la kufanya. sasa huwa sielewi kuwa CD imekwama au mtayarishaji anaitafuta. TBC the most boring TV. Ukisikia sa sa ni habari za kimatifa basi wataleta item moja tu na kusikia huu ndio mwisho wa habari za kimataifa. sasa kwenye prime news unaweka item moja. Mimi huwa sielewi huwa hakuna habari za kutosha au ni wavivu kutafuta news.
     
  7. DIALLO

    DIALLO Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hipo siku kila kitu kitakuwa swari
     
  8. n

    nmiku Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hujawajulia? Kwenye kujadili mambo yanayowafagillia CCM na serikali ndiyo wanaonyesha kwa mbwembwe. Ikitokea mjadala unaiwajibisha serikali hasa kutoka kwa upinzani wanafunika kwa kuweka hayo matangazo na kama hilo la vazi la taifa ambalo kwetu sisi Watanzania siyo wakati wake kuna mambo muhimu zaidi ya kujadili kujinasua kutoka katika hii hali mbaya ya maisha tuliyonayo!
     
  9. W

    We know next JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado wanaendeleza siasa zao za kifisadi na kuficha mambo muhimu kwa wananchi. Ukiona hivyo ujue kuna move inafanyika pale Bungeni ya ambayo hawataki watu waione live kwa sababu ni aibu kwa serikali. Lakini wamefanya hivyo purpose kabisa. Mtasikia baadae moto uliowaka huko.

    Nimepata tetesi kuwa kuna karatasi imepitishwa mle Bungeni na imesainiwa na wabunge zaidi ya 2/3 kuwa hawana imani na PM. Sasa hivyo move ni kali kwelikweli haiwezi ikawekwa LIVE. Tusubiri.
     
  10. K

    KINGA Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili la vazi la taifa wadau linakera,hiz ghalama za kulitafta ukijumlisha na zile za miaka 50 ya uhuru zingetosha kuongeza mshahara wa madaktari.
     
  11. c

    chipanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60

    Mkuu fafanua kdg hapo kwenye red, mbona unaturusha roho wenzio!
     
  12. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aibu tupu kuita tbc tv ya taifa, tv za taifa za mataifa yote africa zinaonesha mashinda ya mpira ya africa lakini tbc hawaoneshe, Toka Tido mhando alipo ondolewa tbc hakuna jipya tena
     
  13. k

    kiche JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba uelewe kuwa nchi hii inakimbizana na mambo ya kijinga siku zote ndugu yangu,usione ajabu kwa hilo.
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    watalivaa wenyewe hilo vazi
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitengo cha propaganda na uenezi cha ccm, sio tv ya taifa hiyo
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kubwa sana kwa Taifa au jamii kukosa vazi la taifa ambao ndio unakuwa utambulisho wenu mnapokuwa ndani au nje ya mipaka ya nchi yenu.

    Hebu nitazameni mimi hapo kwenye avatar yangu nikiwa na vazi letu la taifa. Je kwa vazi hilo si unaweza kujua natoka nchi gani.

    Fungukeni na mtafute utambulisho wenu kitaifa na kimataifa.
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    we ni raia wa nchi gani?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hivi na ninyi mlipigia kura hilo vazi ulilovaa?
    Suala ni kuwa utaratibu wa kupigia eti vazi la taifa.......only Tz..
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Lini??
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Dkt. nakubaliana nawe kabisa lakini mimi nadhani vazi la taifa hutokana na majority ya wananchi wake kulivaa. Wewe hapo omani ni nani alimichagulia kanzu na kilemba? Sasa tuangalie na sisi tulikuwa tunavaa nini kwa ujumla wetu hakuna haja ya kuweka promo!
     
Loading...