Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC aibu leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bullet, Mar 31, 2012.

  1. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Katika hali ya kustaajabisha katika taarifa ya habari ya saa mbili usiku huu TBC wametangaza habari za mzee Mkapa kumpigia ka;mpeni Sioi huko Arumeru mashariki lakini katika kuweka picha zikatokea picha za Nasari!
    Mtangazaji Amina Moleli kwa aibu kakatisha habari kuwa mambo hayajawa sawa! Sijui ni ajari au makusudi?
    Chanzo TBC: saa mbili usiku leo
     
  2. M

    Mnyaturu Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao fitna.wanataka kuficha ukweli uko pale pale chalii anashaini.
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi bado mnaangalia TBC? mimi nilishaacha siku nyingi
     
  4. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani acheni kuangalia hicho kituo kuna vituo vingi vyenye akili waacheni na kituo chao waangalie wenyewe kwani ukiangalia TBC ujue unakosa mengi sana yanayotokea nchini
     
  5. m

    mbwagison Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maumivu ya kichwa huanza polepole! Tido toka Bush House London,tukamleta TVT Bamaga,TVT ikawa TBC! Tukamtimua!
     
  6. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    izo ni laana za tido aliwatoa mbali sana hao jamaa matokeo yake tena bila aibu usiku usiku wakamtimua hata haya hawana
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Si nimesiki imekufa kumbe bado ipo halifi tu!?
     
  8. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hakuna haja kuwa na tv ya taifa bora ife tu mana ni tv ya ccm!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    sasa hivi wameweka kipindi cha taarabu hili ndio shirika la utangazaji la Tanzania
     
  10. B

    BLB JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi nahic nawachukia zaid.
    Ngoja nikae kimya. J2 njema wakuu
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tbc bado ipo
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sipendi sisiem, sipendi yanga, sipendi tbc.............sipendi sipendi sipendi kama umechukia nipotezee.
     
  13. B

    BLB JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sipendi sipendi,
    sipendi tbc
    sipend yanga
    sipendi man u.
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenikumbusha sipendi man u
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    sipend ccm,
    sipend man u
    sipend yanga
    simpend lowassa
     
  16. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    poleni sana mnaoangalia TBC hata kirefu chake nimeshasahau sijui ni Tanzania Boring Channel ama ni nini? CDM haitumii media,s power bali ni people's power.
     
Loading...