Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC acheni ubabaishaji mna bore sana! Aaargh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonomtupu, Feb 1, 2012.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    nikiwa nafuatilia azimio la serikali kuhusu charter ya vijana kwa umakini mkubwa. Umefika wakati anachangia mh. Felix Mkosamali mara matangazo yakaanza kuingiliana. Nasikia mdada mmoja anasoma 1..2..3..4..5 mara anaanza kusoma habari huku ikiingiliana na mchango wa Mkosamali. Huu mimi ninauita "uhuni"
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika utendaji kazi wowote huwa kuna hitirafu inaweza kujitokeza. Mimi mwenyewe nimesikia lakini ni tatizo dogo tu la kiufundi ambalo halikuathiri usikivu wa hotuba ya Mkosamali. Wana JF tusiwe watu wa kulalamikia kila kitu hata vijambo vidogo vidogo kama hili.
     
  3. aseenga

    aseenga Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    kawaida yao hao, kwani huoni wakati wa kusoma taarifa ya habari. badala ya kwenda mbele wanarudi nyuma:A S 465:
     
  4. aseenga

    aseenga Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    wamrudishe Tido Mhando coz yeye ndo alikua nguzo yao.:A S embarassed:
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo nimeona wanatangaza habari za Valentine day
     
  6. m

    mwikumwiku Senior Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli tutamkumbuka Tido Muhando! Upuuzi huu ulikwa hakuna! Sasa kila kitu tbc ni mdebwedo! Yale Yale ya tvt na radio Tanzania ya enzi za "Pugu Road"
     
  7. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu Vgl,
    kwangu mimi hili sio mara ya kwanza kulishuhudia ni zaidi ya mara 5.
    Pili nakuomba fuatilia threads zangu hapa jamvini utagundua nyingi kama si zote huwa nazifanyia "kajiutafiti" kidogo kabla sijatuma humu thats why sina msururu wa threads. Mchana mwema
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ndo maana huwa sifuatilii coverage zao coz siku izi wanampatia muda mwingi MAMVI kana kwamba bado ana madaraka
     
  9. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    watu kama ninyi ndio mnaturudisha nyuma kila siku. Kwa nini hayo matatizo yawe TBC peke yao? Kuna thread ya hapo nyuma ambayo inaelezea matatizo ya TBC toka Tido Mhando aondoke pale. Ukweli ni kuwa kwa ilivyo sasa TBC inatuonyesha hali halisi ya waTZ kutokuwajibika hata kwa mambo muhimu ya kitaifa. It is boring to watch TBC news every single day!

    Watu wanajichekesha chekesha kama punguani kwenye runinga ya taifa ambayo mimi na wewe tunaichangia. Juzi tu, twiga Stars wanacheza mpira badala ya TBC kuonyesha, wanatuwekea upuuzi wa Bongo flava masaa mawili mfululizo! Jana jioni hata kipindi cha bungeni hakipo, Vipaumbele vyao ambavyo havikosi ni Charechereko, Bango, etc

    Kifupi - TBC wanachefua, wanatudhalilisha kama taifa kwa kuonyesha jinsi tulivyo wazembe kama Taifa!!!!!
     
  10. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,506
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli TBC wanaboa yaani ni aibu kila cku ukiona taarifa ya habari wanachemsha... mara habari haiko tayarii...mara habari kama ina skrachi mara tujiunge na mwandishi halafu kimya.... Mmerogwa na nani mbona hamkua hivyo? Mnaenda mbele mnarudi nyuma?
     
  11. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama juzi hapa mtangazaji kama sijakosea Grace au Joyce somebody alikuwa anasoma habari ihusuyo mgomo wa madaktari Mbeya huku hewani inakurushwa habari ya msaada wa shule mmoja huko Sumbawanga. Hii ni almost kila siku inajitokeza "tusisemee.?"
     
  12. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Everything national in this country is pathetic.....huwa najiuliza hawa tbc wanafanya kazi kwa niaba ya nani siku hizi??maana hata uhuru wa kupata habari kwa kupitia vyombo vya taifa inakuwa shida nchi hii...hakika tunarudi nyuma kama taifa....ukijaribu kufatilia bunge sessions kwa tbc taifa radio (hata kwa internet)vipindi vya maswali vikiisha nao wanaondoka hewani...cha ajabu ungefikiri wanaondoka hewani ili waje na mambo ya msingi lakini cha ajabu wanakuja na vipindi vya kipuuzi puuzi tu....hata hao watangazaji unaona hamna kitu kichwani...its really pathetic.....hata Zimbabwe wanatuzidi......hawa tbc wanashindwa hata kuonyesha uzalendo kwenye michezo.....mfano sasa mataifa ya africa wanaangalia mechi za kombe la africa kwa kupitia TV zao za taifa...ukitaka kuona kombe la africa bure(free)kwa internet kwa kupitia tv ya zimbabwe(ZBC)unaweza tu.......tv4africa.com...then unafungua ZBC uanapata issue free of charge.....ukija tbc ni aibu tu...very hopeless indeed....katika vyombo ambavyo taifa linaweza kuvitumia kujijenga hata kimataifa ni tv lakini hapa kwetu ni longo longo tu............
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wamechoka kweshnei kabisa wale
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naomba ufanye hivi kila siku saa 2 kamili angalia tbc taarifa ya habari kwa muda wa wiki moja 2 halafu unipe asilimia ya siku ngapi hazikuwa na walakini!nakuunga mkono mi kila nikitazama taarifa ya habari usiku siachi kukasirika,wajirekebisha,halafu kusema samahani hawawezi ni kutoa macho 2,
     
Loading...