Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC-1: ya nini yote haya???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, Nov 24, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    TBC-1 leo wametudhihirishiwa wazi kuwa wanafanya kazi kwa maagizo maalumu ya Serikali. Kuna habari toka Dodoma walikuwa wanairusha katika taarifa ya habari ya usiku huu wa saa mbili. Mhe. Waziri Mkuu wakiongea na viongozi wa madhebu ya Dini kuhusu masuala mbalimbali hasa la mustakabali wa Katiba..habari hii ambayo iliandaliwa na Victoria Patrick wa TBC Dodoma, ilionyesha wazi kuwa imegoma kwenda hewani, ilikwaruza n.... . Lakini cha kushangaza, wasoma habari wa TBC akiwemo JOYCE KINGALAME waliing'ang'ania zaidi ya mara tatu kuitoa hewani lakini bila mafanikio wakasema "Victoria Patrick hayupo tayari..tuendelee na habari nyingine .

    Cha kusitaajabisha, mwisho kabisa mwa hitimisho la habari kabla ya kuingia habari za michezo, wakairejea tena hiyo habari ya Dodoma wakisema ...habari yetu ya Pili....sasa mwandishi wetu Victoria Patrick yupo tayari toka Dodoma.....

    Tofauti na habari nyingine ambazo zikigoma wanazipotezea, lakini hii ya leo ni ya kustaajabisha kwa TBC.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    they always being manipulated................SISHANGAI.
     
  3. m

    maluguthengosha Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watashndwa kujiendesha kibiashara.ITV jipangeni muwakimbize km zamani
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hao hawana maana kabisa ndio maana walimtoa Tido ili wafanyw upuuzi wao
     
Loading...