Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc 1=mchakato majimboni-video

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Technician, Oct 20, 2010.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi tulio mbali na mjini tunaomba mtuwekee mchakato majimboni iliyorushwa na TBC 1 jana Jumanne katika jimbo la Mbeya Vijijini.
    Natanguliza Shukurani,na Kiswahili yangu ni poa tuu.
     
Loading...