Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TB Joshua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by A-town, Oct 27, 2011.

  1. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana jf nimekuwa nikimsikia sana TB JOSHUA lakini sijawahi kuona kipindi chake na sijui ni channel gani kupitia king'amuzi au
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kazi ndogo tu! MP Lowasa atakupatia contact zote za T.B Joshua, hata ukitaka nauli anaweza kukupatia.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    emmanuel tv,...by the way wa nini mkuu?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    emmanuel tv,..by the way wa nini mkuu_mbona hata kwetu wapo tena wengi.
     
  5. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tv yake inapatika Kama una dish lwe na LNB ya KU Band weka frequince 12682 na symborate 26657.
    Hapo bila shaka utampata na utafaidika na mengi.
     
  6. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tafuta king'amuzi cha Mediacom. Hakuna kulipia kwa mwezi. Hutajutia kuitazama
     
  7. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    IGWE
    Usihofu wanasema jionee usingoje kuambiwa coz namsikia sana akipigiwa promo sina jipya sana
     
  8. kohen

    kohen Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    jaribu hapa Emmanuel TV

    ubarikiwe sana kwa kumtafuta BWANA kwa nguvu
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mediacom inaosha kama bwana mkuu alivyokwambia. Hutajutia. All the best!
     
  10. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza kupata wapi hiyo kitu na ni bei gani na inaonyesha chanel ngapi?
     
  11. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tafuta emmanuel tv
     
  12. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Je unalo dish linaloshika itv au tbc ? Kama unalo mwite fundi unanunua lnbf ya ku band inauzwa elfu kumi tu atakufungia utapata iyo chanel na zingine nyingi sana zinafika kama 35 hivi
     
Loading...