Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TB Joshua hakutabiri kuhusu uchaguzi wa Tanzania 2010, soma hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hebronipyana, Oct 21, 2010.

  1. h

    hebronipyana JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Calvary greetings in the mighty name of Jesus Christ from The Synagogue, Church Of All Nations.

    We have received inquiries from various persons in Tanzania regarding a rumour that is being spread throughout the country concerning Tanzania’s upcoming elections. The rumour states that a prophecy was given by Prophet T.B. Joshua concerning these elections and the parties involved.

    We, The Synagogue, Church Of All Nations, hereby state that there was no prophecy given by Prophet T.B. Joshua regarding Tanzania, her government, or her people.

    Please note with utmost importance: If a prophecy has been revealed by Prophet T.B. Joshua, it will first be broadcast on Emmanuel TV and subsequently posted on our websites: www.scoan.org and www.emmanuel.tv

    We continue to keep the nation of Tanzania, her people and her leaders in prayer. For the only way to show someone you love them is by praying for them. We love the nation of Tanzania and believe, by God’s grace, that the best is yet to come.

    Emmanuel! God is with us!


    The SCOAN
    Welcome to SCOAN | The Synagogue, Church Of All Nations | Home
    info@scoan.org
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,326
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Nilipoisoma nikaoana mtiririko wa maneno ni ya wenyewe SCOAN lakini maswali niliyonayo mwenzetu wamekuandikia wewe au ipo kwenye website yao?

    Hili ni muhimu kuthibitisha hili unalolisema..........................La muhimu hapa ni kuwa hoja ya kuwa T.B Joshua alitabiri upinzani utashinda lakini hautatawala siyo ya kweli..... Hii yamaanisha wakishinda watatawala.
     
  3. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama tulivyopokea post iliyohusu unabii uliosemekana umetoka kwa mtumishi wa Mungu TB JOSHUA siku kadhaa zilizopita SI KWELI.

    Hayo yamethibitishwa kupitia televisheni ya mtumishi huyo wa Mungu iitwayo Emmanuel tv baada ya kupokea emails na simu nyingi kutoka kwa watu mbalimbali.

    Inavyoelekea ujumbe husika ulikuwa "umepikwa" na wenye nia fulani.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    SOURCE OTHERWISE UPUUZi
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    weka link ya alivyokanusha wewe kijana wa JF
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mtazamaji mzuri wa Emanuel TV has jumapili ambapo huwa kuna misa live pamoja na prophecy lakini sikuwahi kusikia wala kuona akisema lolote juu ya uchaguzi wa Tanzania. \hivyo tangu mwanzoni nilihisi kuna uongo ndani ya ile habari ya kuwa wapinzani watashinda lakini watanyimwa hiyo fursa ya kuongoza
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yalisha anza kuzungumziwa hapa mapema juu ya huyu TB Joshua nafikiri kunakitu kinaendelelea yetu macho.
     
  8. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. d

    dossena New Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who is t b joshua anyway
     
  10. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo kuubwa la nchi hii ni kupenda miujuiza kupindukia. Na hiyo ni sifa kubwa ya kudanganywa. Kuishi bongo ndugu yangu unaitaji kujijengea usugu wa kutoa mini amini hovyo la sivyo utalizwa shauri yako.
     
  11. l

    lucik321 New Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sympathy!
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...