Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TB Joshu atabiri tena

Discussion in 'Sports' started by Ta Kamugisha, May 6, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    TB joshua atabiri matokeo ya champion League, kuwa Chelsea inahitaji maombi zaidi kuliko Bayen, Ila kasema kuna mtu mrefu mwenye upara atafunga Goli la kichwa. Tusubiri tuone wale wanaoamini lakini, wapenzi wa chelsea ombeni sanaaaaaaaa, hata yeye ni mpenzi wa chelsea kumbe, ila ni kwa kipindi cha kwanza hicho, matokeo kamili jumapili ya next wiki.

    Note Wapenzi wa Chelsea kasema Ombeni sana tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo anamanisha Chelsea itachukua ubingwa?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    duh!!!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yaani mambo yoote ya kuzungumza
    na shida zoote za waumini wake
    kaona hii mechi ya chelsea na bayern ndio muhiiimuuuu kwake

    ukisikia cheap popularity ndo hizi
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Amesema kuwa watu wasimnukuu vibaya kuwa chelsea itashinda ila Chelsea inaitaji maombi kuliko bayern. Ila kasema jumapili ijayo atasema kila kitu, so tusubili atakachosema maana watu walitaka kujua matokeo
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Akitoa ufafanuzi baada ya rumors kusambaa kuwa amewatabiria Chelsea ushindi dhidi ya Bayern Munich; T.B.Joshua anasema hakitabiri chochote kabla ya sasa ambapo imebidi amuombe Mungu amuoneshe super game hiyo!

    Amedai kaoneshwa kipindi cha kwanza tu, ambapo mambo hayawaendei vizuri Chelsea. Ameendelea kusema, kuwa ndani ya maono kamuona mkaka mmoja mrefu mwenye kipara akifungia goal la kichwa Bayern Munich

    (sijampata vizuri hapa, ila nahisi alimdescribe as dark n tall)

    Matokeo ya second half atatoa jumapili ijayo!
     
  7. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wamemtumia ujumbe jamani, na hapo kanisani kuna watu wamemwomba matokeo ya hiyo mechi muda si mrefu hapa kwenye Tv yake ya Emmanuel
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi Baldhead ndio manywele!
    The Boss
    Hiyo ni reaction ya media; hadi Super sport walitangaza kuwa TB Joshua amesema Chelsea watashinda!

    Pia utabiri huo ni wa kipindi cha kwanza tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mmmmh maana yake nini, hutaki umekubali????
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    baldhead ni upara i guess
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hivi haoni mambo mengine ya kutabiri?? atutabirie basi Dr Migiro akirudi atakuwa nani
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I know, kwa wafuatiliaji wa mpira nafikiri kwa description hiyo wanaweza narrow down wachezaji!
     
  14. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Joshua mwizi tu. Hana unabii wowote, utapeli mtupu.
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    There have been several rumours circulating that Prophet T.B. Joshua prophesied the outcome of the UEFA Champions League Final. This message is to set the record straight:

    • Prophet TB Joshua did not prophesy concerning the upcoming UEFA Champions League Final.
    • Prophet TB Joshua did not prophesy concerning which team would win the UEFA Champions League Final.
    • Prophet TB Joshua did not prophesy concerning who should play or who should not play in the Champions League Final match.
    We must stop lying against the man of God, Prophet T.B. Joshua. This is a tactic of the enemy – to say what he has not said and say he is the one that said it.
    Every prophetic message given by Prophet T.B. Joshua is broadcast LIVE on Emmanuel TV and online at:

    If you don't see it on Emmanuel TV, it didn't happen.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wengi wana upara so ni ngumu
    wewe umewahi pata muujiza wa TB personally?
     
  17. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Basi ngoja nirekebishe hapo juu c unajua hii lugha ilikuja na Meli!
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni uongo TB Joshua hajatabiri hizo mambo, ni hili kanusho kaliweka kwenye official site ya huduma yake
     
  19. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuzushiwa saana kuwa ameitabiria ushindi Chelsea, mtumishi wa Mungu ametumia ibada ya leo kukanusha uzushi huo. Kisha akauliza sababu hasa watu kumzushia, kijana mmoja akajibu watu wanataka anaseme matokeo yatakuwaje.

    Kwanza katangaza kuwa hata yeye ni mpenzi wa Chelsea, lakini akawataka wapenzi woooote wa klabu hiyo kuiombea sana. Inahitaji "SERIOUS PRAYER!" Akasema anaona mchezaji wa B.M. FC akipiga mpira kwa kichwa na kufunga goli. Ni mchezaji mrefu mweusi.

    Kwa leo ni hayo tu. Hivyo wapenzi wa Chelsea mliomzushia mtumishi wa Mungu poleni sana. Mpaka napoandika ujumbe huu bado anaendelea na ibada.
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Robben ana ipara lakini mfupi ndo najiuliza ni nani tena mwenye upara mrefu
     
Loading...