Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazara ya zambia wameweza nyie munangoja nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Sep 23, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza wafanyakazi wa TAZARA kwa upande wa zambia kwa kuweza kutoa ushirikiano kwa chama cha upinzani na hatimae wamejikomboa.

    Naamini hii itakuwa chachu katika taasisi mbalimbali TANZANIA ambazo zimeshindwa kutambua umuhimu wao katika harakati za ukombozi wa nchi yao dhidi ya mkoloni mweusi aliyejificha kwenye mwamvuli wa ccm, anaye potosha neno UJINGA kwa kuliita AMANI.

    Mapambano yanaendelea hadi Africa ikombolewe kwa mala ya pili kupata uhuru wa kweli.

    mia
     
  2. mkute

    mkute Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni salaamu kwa serikali ya magamba,kwamba ukiona mwenzio kanyolewa we tia maji zamu yako yaja.
     
Loading...