Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazameni uchafu wa serikali huu hapa...........

Discussion in 'Jamii Photos' started by only83, Oct 15, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    View attachment 39165

    Wakuu kitu kilikuwa Igunga hiki,kilipigwa namba za mtu binafsi kumbe ndani ni STK.................
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    View attachment 39167
    Ukiangalia kwa makini hii picha ina element za kiphoto shop! Ukitoa hilo hao jamaa ni lazima watakuwa rafiki wa JB ambao siku hizi wamekuwa wakilalamikiwa sana.
     
Loading...