Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazameni akili za watanzania wenzetu....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamageuko, Apr 3, 2011.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wapo wansosema "WAMECHAGUA MBUNGE HUYU AU DIWANI YULE MPYA KWA SABABU YULE WA ZAMANI AMESHAKULA VYA KUTOSHA WACHA NA HUYU NAE ALE!!"
    Na hili ndilo limepelekea kupata madiwani wengi mbumbumbu ambao sasa wanaelekea kuwa mizigo katika halmashauri kutokana na kushindwa kusoma baadhi ya mikataba na sheria...
    sasa sijui kwa mfumo wa aina hii na hulka hizi sijui tunaelekea wapi?!!!

    (cha ajabu wengi wetu hili tumelifumbia macho.. kwa sababu wajinga hao ni wapendwa wetu!)

    Ni vigumu sana kuipata Tanzania Tuitakayo kwa mfumo wa aina hii!
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ingekua software tungeitengenezea patch. But there is no patch to human stupidity. Ndivyo tulivyo, sisi mbunge wetu alichaguliwa kwa sababu ni mtoto wa mjini.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    wacha wale kwa zamu....................
     
  4. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzania wavivu sana, hata kufikiri tu hawawezi, lakini cha ajabu, wakienda ughaibuni wanatumikishwa kama punda.

    Morogoro kuna babu anatoa kikombe cha kurekebisha akili. Asaidiwe kuokoa nchi na ugonjwa sugu wa uvivu wa kufikiri
     
  5. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hii ni sababu mojawapo inyosababisha maisha kuwa magumu siku hadi siku,kwa sababu ya kuchagua wawakilishi wasiokuwa na uwezo wa kujenga hoja au kutetea hoja,sisi tunawachagua kwa ajili na kula na kujinufaisha binafsi.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Watanzania 75% bendera fuata upepo rejea JK aliposema wakati anarudi ziara ya china(kama sikosei) pindi Chenge alipojiudhuru....akasema wa tz hawana msimamo!!!
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...ni heri wangelikula vyao lwa zamu .. lakini wanapitiliza na KULA VYETU, WATOTO WETU MPAKA VITUKUU?

    Wakati wenzetu wanajenga shule za kudumu sisi WANAJENGA ZINAPOROMOKA ILI WAJENGE TENA MWAKA UJAO!!
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....LAITI KAMA WANGELIFANYA KAZI KAMA WAFANYAVYO UGHAIBUNI, LEO HII TANZANIA INGELIKUWA NI TOFAUTI NA ILIVYO LEO! Inashangaza sana... Taifa lenye nguvu kazi ya kutosha, rasilimali za kutosha... BADO TU MASIKINI!!!
    Ipo siku tutataka WAFADHILI watupengeshe KAMASI, na kutuondosha UCHAFU miilini!! TU WAVIVU KUPINDUKIA, TU WALALAMISHI KUPITA KIPIMO!! NA SABABU ZA UVIVU WETU WA KUFIKIRI NDIO MAANA IMETUPASA KUFUATA MIKUMBO KWA MAANA WAPO WANAOFIKIRI KWA NIABA YETU!!!

    Ekh! Tanzania!!!
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh! Kweli tunajua kuchagua....!!! Hatuhitaji uwezo wala upeo!! Tunahitaji nani ALE LINI! na HUYU NI MWENZETU!!!
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    It takes a lobster approximately seven years to grow to be one pound.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuna hilo na kuna udini na ukabila, nakwambia nilichoka wakati wa uchaguzi hata kabila hilo hilo tunabaguana anakwambia eti huyu kabila letu lakini wa kaskazini sisi tunataka wa kusini. :bolt:
     
  12. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Statement hiyo huwa inatumika pindi ambapo wagombea wote hawafai!..
     
  13. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naikumbuka katuni fulani ya mchoraji wa Kenya iliyokuwa na sura za marais watatu mmoja rais wa Kenya, mwingine rais wa Uganda na wa tatu ni rais wa Tanzania. Pembeni kukawa na vijana watatu kila mmoja anamuwakilisha rais wake. Yule kijana aliyemuwakilisha rais wa Uganda alisema, "We Ugandanas thank God for President has broght peace and stability in our country", Yule wa Kenya akasema "We thank God for our President has stabilised our economy" na Yule wa Tanzania akamalizia kwa kusema "We really thank God for our President is HANDSOME".

    Tafakari!!! Chukua hatua!!!!!



     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Potelea mbali hata mimi nautafuta udiwani mwaka 2015 kwan nini?
     
  15. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That is a sick joke... i like that one.
     
  16. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Utani mwingine bwana noma sana!
     
Loading...