Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama yesu anavyoweza kufanyakazi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbaga Michael, Apr 2, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ntawezaje kupata kazi yenye
    kudumisha utu wangu,
    kuwatunza wazazi wangu, na
    kuwasaidia ndg zangu wakati
    sikubahati hata kumaliza elimu
    yangu ya sekondari? Sina kazi
    natafuta kazi tafadhari nisaidie
    leo nawe kesho waweza
    kusaidiwa, wewe, mwanao au
    nduguyo kama
    kuna mtu anaweza
    kuniwezesha
    tuwasiliane kupitia simu namba
    0685234854 tuma sms.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    dont use yesu au kutumia heading ambayo ina mislead watu,Pia wengi awapendi saidia watu wanaojifanya walokole upfront kama wewe,why unamtaja yesu?
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ameweka hii spam kila jukwaa.... content na heading haviendani...
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Yani haviendani hata kidogo!
    Tena ingekuwa ni Mi ningemwambia Mods afute kabisa!
     
  5. p

    pilu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mtu mwenye fikra pevu atatambua tu kua wewe unalakojambo haswa kuhusiana na Dini ni zaidi ya hiyo ajira unayodanganyia watu.
    Si vema kulitumia jina hilo kama ulivolitumia.
    Kwanza hili si jukwaa la kazi.
    Mods plz fanyeni hekima yenu hapa.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Najaribu ku'connect heading na topic yenyewe nashindwa kuelewa kabisa.
    Inawezekana ni frustration za maisha tu.
     
  7. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata kama kuchanganyikiwa si kwa kaisi hiki, yaani unatuchanganya na unamdharirisha huyo Yesu we unafikiri wanaomtegemea Yesu ni omba omba kama unavyotaka kutuamisisha hapa. Nafikiri una matatizo ya akili heading na contents haviendani kabisa.
     
  8. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli,msameheni jamani.
     
  9. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu mbona ana insist kutuma sms, asije akawa ame hide short code ambayo anakula ile fees kidogo kidogo ndio maana ame spam kila sehemu!
     
Loading...