Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama web ya serikali na makosa kibao

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, Dec 5, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti we dared, we succeeded, mwandishi puhhhleeeez.

    Kweli imerembwa utadhani ukumbi wa harusi.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Yaaani
    uiona taasi tena ya seriali inaweka tovuti henwani halafu hata link ya feedback haifanyi kazi ujue kwa tovuti ni fasheni tu hawako serious kuwa Tovuti ni media ya communication. Yaani tovuti za taisis za seriali zimekuwa ni fungu la kuchota hela sio kuwezesha kusaidia seikali iwasilieshe na iwasiliane na public.

    kama imetengenzwa na wanafunzi wa vyuo tuwapongeze wahusika. Laini kama hapo vimilioni vya walipa kodi vimelipwa tena kwa web isiyo endelevu ya kutumia wiki mbili tu . basi Inaonysha Picha halisi ya IT sysytem zetu hazifuati wala kutengenzwa kwa kufuata kanuni ya System development
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tena hapo wamemwajiri mtu anajiita IT mataputapu hawa hawajui HTML wao wamekuta washaandaliwa kwenye dream weaver wanatwanga!!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We dared, We succeeded, We are forging Ahead, yaani tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele!!!!! Nasubiri FF aje awasaidie kurekebisha msemo wao.
    We are forging ahead!!!!!! Maandalizi ya zima moto haya. Yote haya yaayokana na CDM kubeza maendeleo ya nchi hii hadi kuamua kujisafisha kwa hela ambayo haikuwepo kwenye bajeti kabisa ya serikali!!!!!
    CDM punguzeni kuinanga serikali kidogo.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani bado ipo under construction...
     
  7. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sometimes credibility of those who sanction such projects are put into question, walienda shule gani?
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kielelzo tosha cha miaka 50 ya uhuru wetu. Yaani hapo ndio uwezo wao umefikia kikomo. No wonder maendeleo hatuyaoni maana nobody is serious.
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani tovuti imekaa kama ya mtoto wa shule aliyosubmit kama project yake ili apate alama za kufaulu mtihani. Na wala sitaki kuuliza zimetumika kiasi gani hadi hapo ilipofikia....Ovyoo!
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    cheki nyigine hii ya TBC Tanzania Broadcasting Corporation - (TBC)

    Madoido na yamekaa sehemu moja apka inkuwa kero.. hizo slide zinazotembea tebea zote ziko juu. HIvi hwaoni kama ni distraction.

    Nenda kwenye link yao ya youtube yao uone vichekesho. Yaani TBC haina hata clip moja ya Audio au video. Yaani Tovuti ya TBC haina tofauti kimauhui na Tovuti ya gazeti kama la mwananchi au Daily news. Cha maana walichoweza kufanayni kweka plugin ya livecast ya tbc taifa na tbc fm. Hilo tu.

    Lakini hii yote ama nilivyosea ni kutokanana kudevelop system bila kufutata utaratibu wa computer system development.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kuna ya maali ya asili ni vituko!!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kama ndo haujala lazima uanguke chini maana inaleta kizunguzungu!!maimage yavokimbia hatakusoma huwezi utadhani umepakiwa nyuma ya pikup!!!
     
  13. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naona hawa walinunua vyeti! kama sio basi walipita kwa michakato! manake hiyo inglish ni ya ipondamafulila
     
  14. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ni naona ni kama taarifa za miaka 50! nadhani ikifika mwakani itabidi waweke miaka 51! ila haina mvuto hata kidogo! inadiscourage hata mtu kusurf!
     
  15. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eeeh!!! huyu jamaaa hata kama alitaka tengeneza ili ale hela hapa amefanya mbaya kuliko kwanza amedhalilisha web developer wote na pili huyo aliyekua anasimamia hii kazi.
    ndio miaka hamsini ya ufisadi....
     
  16. K

    Kizzy Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Noma itabodi wana IT wa bongo tuandamane maana hizi site zinatembelewa na watu wa mataifa mbalimbali haswa wakitaka kujua kitu kuhusu TZ sasa wakiona hizi site total discouragements, anyway ndio mambo ya kupeana na undugu naization
     
Loading...