Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama wanavyofanya Kenya & new CJ wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Aug 6, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    HIVI KWA NINI SERIKALI YETU HAIPENDI TRANSPARENCY? ATUALLY KWA NINI WATANZANIA HATUPENDI TRANSPARENCY?

    INFACT TUNAPENDA SANA KUCHAKACHUA...MPAKA JF NAYO INATUHUMIWA KUCHAKACHUA THREADS ZENYE PUBLIC INTEREST...SIELEWE KWA NINI JF INAMLINDA MTU KAMA MAHINGILA WA BRELA WHY?


    WHY?

    ANYWAY



    NATAFUTA BADO VIDEO ZA CONFIRMATION HEARINGS ZA CJ WA KENYA KISHA TULINGANISHE NA NAMNA TUNAVYOWAPATA WATU WETU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu mwandishi angekuwa bongo NDUGAI angekoma naye
    wangekuwa wanamjadili yeye tu bunge kwa kudhalilisha nchi# duh

    na huyo aliyeuliza ARE GAY? mama yangu sijui angefanywa nini?
     
  3. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli CJ wa kenya interview yake na wale wote waliokuwa wanagombea hiyo nafasi ilionyeshwa in public.
     
Loading...