Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama unyama wa Israel!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Jan 26, 2009.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Tazama unyama wa Israel!!!!!!!!!!!!!!!

    wanaua hata watoto!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Ama kweli wapalestine madhaifu wanahitaji kusaidiwa na UN na inchi zenye nguvu ili kustopisha mauaji ya wapalestine na kurudishiwa ardhi yao ilio tawaliwa kwa mabavu na Israel.

    Tazama link hii chini


    Mauwaji ya Gaza dec 2008- jan 2009.

    Nasikitika sana kuona binadamu alivyo kuwa adui mkubwa kwa binadamu mwenzake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 26, 2009
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145




    [media]http://www.youtube.com/watch?v=kBYtij4Q7sE[/media]

    You forgot this.



     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145



    [media]http://www.youtube.com/watch?v=59C17RJoyVU[/media]


    And this one too.

    Who are the eradicators? The Radical and Barbarians Hamas or Jews? Who to blame, Hamas Terrorists or Jews?

    Nenda shule Igunga.
     
  4. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ndugu Maxshimba, hizo ni propoganda za Israel, kila mtu anajua kuwa palestine imetawaliwa na Waisraeli, wapalestine hawana jeshi, Israel Imewatawala wapalestine kwa mabavu na inawaua watoto na wanawake wa kipalestine kila siku lakini wapalestine masikini wanatumia mawe tu kupambana na jeshi la Israel lenye nguvu , kama kweli unajua utu utawahurumia masikini hawa (wapalestine), ipo siku Mungu akitaka atawalipa na kuwaokoa wapestine na shida kubwa inao wapata, Amin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 27, 2009
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Hamas ni nani? Na yale makombora elfu sita waliyotupa since December last year ndio unaita mawe?
    LOL

     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Huu ndio unyama wa HAMAS au ni UISLAM?
     
  7. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ndugu Doedoe, makombora gani hayo maskini wa mungu!!!! hizo ni fataki tu wanazo zitengeneza nyumbani wala hazina nguvu yeyote ile.
     
Loading...