Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama ramani utaona nchi nzuri (wimbo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pape, Nov 7, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    file attached
     

    Attached Files:

  2. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bajeti ya jana imenipa changamoto kubwa sana.kiukweli pato la ndani linasikitisha sana licha ya utajiri wa mkubwa wa lasilimali tulizonazo hapo ndipo nikakumbuka wakati nikiwa shule ya msingi tuliimba sana wimbo wa kuisifu nchi yetu /TAZAMA RAMANI UTAONA NCHI NZURI YENYE MITO MINGI NA MABONDE YA NAF.../wimbo huu umesahaulika na sidhani kama utapendwa tena.maoni yangu mimi ni kuwa tuurejeshe wimbo huu pia walimu wa somo la historia tuwafundishe vijana wetu ukweli juu ya tulikotoka tulipo na mustakabali wa kesho wa nchi yetu na nini kifanyike/short and longterm plan1 pia tuanzishe kitu kinaitwa society teachers org...naomba kuwasilisha mada.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    etiee!
     
  4. Z

    Zempugwa Member

    #4
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hembu funguka na audio yake
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    tupe audio maandishi hayo ya nn ASKed for Ban
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    weka audio bana
     
  7. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jamaan msaada naomba mwenye wimbo huo tazama raman utaona nchi nzuri.naupenda sana wimbo huo lkn sijui nitaupata vp.sipo dar mwenye wimbo huo naomba auupload tuupate bse najua wengi wanaupenda.
    natanguliza shukran
     
  8. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2013
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Tanzanian National Song - YouTube
    NADHANI UTAKUWA WENYEWE MAANA PC YANGU HAITOA SAUTI
     
  9. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    thanks mdau nitatafuta
     
  10. D

    Dangote JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wimbo wetu wa taifa la tanganyika after serikali yetu kuundwa kwenye katiba mpya!
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Jul 5, 2013
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo sio wenyewe huo ni "Tanzania Tanzania". Wimbo wa "Tazama Ramani" uko tofauti sana na ni mzuri sana! Na mie natamani niusikie tena.

    "Tazama ramani utaona nchi nzuri...
    yenye mito na mabonde mengi ya nafakaaa...
    nasema kwa kinya halafu kwa kufikiriii (nadhani nimechapia hapa) ....
    nchi hiyo mashuhuru huitwa Tanzaniaaaa....
    majira yetu hayaaaa ....
    yangekuwaje sasaaaaa...
    utumwa wa nchiii Nyerere ameukomeshaaaaa...."
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2013
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    TAZAMA RAMANI!

    1. Tazama ramani utaona nchi nzuri

    Yenye mito na mabonde mengi ya nafaka,

    Nasema kwa kinywa halafu kwa kufikiri,

    Nchi hiyo mashuhuri huitwa Tanzania

    Majira yetu haya, yangekuwaje sasa

    Utumwa wa nchi, Nyerere ameukomesha X2

    2. Chemchem ya furaha amani nipe tumaini,

    Kila mara niwe kwako nikiburudika,

    Nakupenda sana hata nikakusitiri,

    Nitalalamika kukuacha Tanzania.

    Majira yetu haya, yangekuwaje sasa

    Utumwa wa nchi, Nyerere ameukomesha X2

    3. Nchi yenye azimio lenye tumaini,

    Ndiwe peke yako mwanga wa Watanzania,

    Ninakuthamini hadharani na moyoni,

    Unilinde name nikulinde hata kufa.

    Majira yetu haya, yangekuwaje sasa

    Utumwa wa nchi, Nyerere ameukomesha X2
     
  13. n

    ng'home Member

    #13
    Jul 5, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante sana kwa wimbo huo lakn mafisadi hawaipendi Tanzania
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,327
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Nitakapokuwa rais, huu mwimbo Mpemba yeyote anayetaka kuishi Tanganyika atalazimika kuimba asubuhi na jioni. Kwaya Master atakuwa Mohamed Said, mpiga kigoma Elungata na Kakke angekuwa anacheza shoo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,327
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Mmmmmwaah..Bubu Muimba Utamu....mmmmmmmwah!

    Sasa Wapemba wote wanaotaka hifadhi Tanganyika wajifunze manake nitakaposhika nchi watakuwa tabuni kama hawatajua huu wimbo, especially ubeti wa mwisho
     
  16. m

    matubara JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2013
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ongea na Kapteni Komba!
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Jul 8, 2013
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! Asante sana rafiki!
     
  18. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2013
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msitari wa mwisho huwa kuna nyerere na karume,nashangaa jamaa kamuweka nyerere tu
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Ujio wa Tanganyika Mkuu usitie shaka
    neno Karume tutalifuta ili kumuondoa
    akatajwe Nchini kwake....

    Usiniulize ni nchi gani ?
    Maana kule kwasasa lazima kutakuwa na
    Serikali hizi hapa

    1.Unguja(Hapo Wapemba watarudi kwao)
    2.Pemba(Hapo Waunguja warudi kwao)
    3.Chumbe(Mwanzoni kabla ya kufika Unguja)
    Yaani kwawaliofika znz pale ilipozama boti

    4.Kuna kisiwa pale bandarini znz
     
  20. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2013
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ubeti wa kwanza ilikuwa ni Nyerere, wa pili ni Karume na ubeti wa tatu ni TANU
     
Loading...