Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama picha hizi, kisha jipange kupiga kura 2010, Au Wasemaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Aug 26, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ebu tazama picha hizi kwenye blog moja na jiulize utampigia mgombea yupi kati ya hawa tunaowana kwenye maeneo yetu

    gonga hapa
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa, nimeipenda zaidi hii. Kasi mpya nguvu mpya ari mpya. Najiuliza hivi ile kasi ilikuwa ni ya kwenda wapi vile? Sasa hivi wamekuja na kasi zaidi ari zaidi nguvu zaidi! Hapa najiuliza ya kufanya nini? Nawashangaa wanaoipapatikia CCM.

    [​IMG]
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Mkuu yapo mazito na ya huzuni zaidi ya hayo. Ila kwa sababu ya vitisho, umaskini, njaa, kutoifahamu haki ya kidemokrasia basi wananchi vijijini wanajua kuwa ukihongwa ni lazima umpigie kura aliyekuhonga maana atajua kuwa hukumpigia. Inatakiwa tuwaeleweshe wananchi kuwa pokea hongo, kula kwa mrija wakati wa kupiga kura hakuna anayejua kuwa hukumchangua fulani maana hatuandiki majina.

     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Jana :confused2:JK ameahidi kujenga uwanja wa ndege wa kimataifa misenyi kule bukoba kama akichaguliwa tena kuongoza nchi...:confused2::confused2::confused2:
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ccm hapana kwa waelevu,
    ccm ndiyo kwa mwavivu,
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,139
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni mzazi au mzalendo halisi, basi itakubidi ukapimwe akili kama utairudisha madarakani kwa kura serikali inayondesha mambo yake kama hivi katika karne ya 21 kwenye nchi isiyo na vita na iliyosheheni rasilimali za kutosha
     

    Attached Files:

  7. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    kuna watu wanasamba uongo huko vijijini kuwa ukiwapigia kura wapinzani utajulikana na utachukuliwa hatua, sasa watu wanaolishwa uongo huo kwa vile hawana hata elimu wanaogopa kupiga kura kwa wapinzani eti watafahamika na kuchukuliwa hatua kali na viongozi wao mi vijiji .
     
  8. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hao wananchi hawahitaji Shule nzuri wala madawati ya kukalia,wao wanahitaji fulana,kofia na kanga doti moja, na ahadi nzurinzuri zinazovutia wasikilizaji. Nadhani serikali yao iwe ya kijiji, kata au ile kuu,inavutiwa na hali hii kwa vile inawasaidia kuvuna wapiga kura wengi,wanapowamaskinisha watu, wanawafanya kuwa waoga zaidi na kuwa royal kwao, fikiria hao watoto kama hawatakwenda sekondari,watabaki kijijini kusubiri siku mbunge wao anapokuja na kuwanunulia debe la pombe ya kienyeji,watamnadi kuwa anawajali kweli.
     
  9. A

    Awo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nawashauri CHADEMA wachukue hizi picha watengeneze mabango, wayaweke sambamba na yale ya JK! Uchaguzi huu si kwa ajili ya JK na tabasamu lake bali ni juu ya watanzania na mustakabali wa maendeleo yao. Huu ndio ujumbe wa picha hizi kufunika ule wa mashindano ya ulimbwende unaonyeshwa na mabango ya CCM!
     
  10. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    come what may
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ukusanywe ushahidi juu ya hilo, halafu CCM wakishinda matokeo yapingwe kwa madai kwamba CCM walitumia mbinu chafu ya kupiga kura. Nilishangaa kwamba kule Kiteto CCM walikuwa wanaonyesha picha za mauaji ya Kenya na kudai eti wakichagua upinzania yatawakuta yale, lakini upinzani hata hawakuipeleka CCM mahakamani. Kuanzia sasa itabidi haki hii itafutwe kwa nguvu. Tukishindwa mahakamani tutatumia upinde na mishale.
     
  12. D

    Dick JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maendeleo kwa kila Mtanzania yanawezekana.
     
  13. Pelosi

    Pelosi Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaani alikuwa hana hata touch na wananchi wa huko wanataka nini, kwani wao shida yao kubwa ni Maji... sasa hicho kiwanja kitarusha ndege za kuleta maji au?! kwanza hata walikuwa hawaielewi hiyo hoja ya uwanja wa kimataifa kwani haiwahusu...
     
Loading...