Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama Ikulu ilivyokuwa open and accessible

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by George Smiley, Dec 9, 2011.

  1. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wana JF tazameni ikulu ilivyokuwa accessible...hakuna kuficha majina ya staff wa ikulu na kazi zao...hii ndio transparency na democracy at work.





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. j

    jasonbourne Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe na wenzako mtaacha lini kuwapiga majembe watu wa Magogoni?
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    WAKIENDA KAZINI

    [​IMG]



    [​IMG]
     
  4. j

    jasonbourne Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sie wameamua kuziba kila kitu huwezi kuona hata wanavyotesa wale wanyama mle ndani...wale tausi wanajaa kutwa nzima wanashinda Southern Sun

    sasa jiulizeni kama wanaweza kuwatesa wale Tausi na njiwa ndio watashindwa binaadam?

    btw

    nani jana alikuwepo kwenye mnuso?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nadhani mleta mada alikuwepo..
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    "Iku.lu imejaa vibaka manzese wanawakamata,wanajiuliza dr slaa ni wapi anapata data hata nikivaa mlegezo ik.ulu napiga chata"-Roma
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haaahahahaa umeniacha hoi, wale Tausi wanashinda Southern Sun shauri ya njaa?? na kiu? Mkuu hiyo kali Loh!
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa!!
    Tausi nao wanapenda chips kuku na mazagazaga ya maana, sio kila siku maharage tuuu!! Wanaamua kwenda zao southern sun angalao wanaweza kubahatisha burger.
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    USA kila mambo mengi ni open,maana wanajiamini na wanachukulia ikulu kama ofis nyingine za serikali,ila kwa nchi kama hii tanzagiza,huwezi ona kitu,maana wana woga,then wana weakness nyingi sana ambazo wanahofia wa2 wakizijua itakuwa ni aibu
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado wale wanyama wengine nao hamkawii kuwakuta kigamboni
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila ipo siku tz patakuwa na maisha poa....ni muda tu bado haujafika. Tuungane kuleta mabadiliko nchini.
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusifanye makosa kulinganisha White house na Black House ya Dar. Obama ni kiongozi na si mwizi kama hawa majambazi wetu. Obama ameingia kwa ridhaa ya wananchi na mipango madhubuti inayoingia akilini. Sio kama hawa matapeli wanaotoa ahadi wasitimize hata nusu yake. Obama anaongoza kwa sheria na taratibu na si kama hawa wetu kujuana, familia, udini, ushenzi, ufisadi, kulipana fadhila na uchafu mwingine.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa wana msemo 'HATUJAFIKIA HUKO' Yaani level ya kuwa transparent hivyo. Tofauti kubwa kati ya wenzetu na sisi ni kuwa wenzetu wanafanya siasa ili historia iwakumbuke kwa mazuri waliyoifanyia jamii, sisi tunafanya siasa ili mkono uende kinywani.

    Unapokuwa umechaguliwa na wananchi na pia wananchi haohao kuwa na nguvu ya kukuacha uchaguzi ujao, IKULU si mahala pa kudumu na kupafungafunga ila ni mahala pa kuonesha wananchi jinsi serikali yao ilivyomakini. Ila unapokuwa na mtu anayetiliwa shaka ushindi wake kuwa amechakachua basi ni lazima mambo wayapeleke undergroung. Yaani Tanzania watu wanaona IKULU ni mali ya wateule wa CCM, wakati wenzetu ikulu ni mali ya wananchi.

    Tazama Ikulu ya Marekani inaongozwa na vijana wadogo sana, katibu muhtasi wa raia ana miaka 28, sisi huku kwetu hupewi nafasi hiyo mpaka uwe na uhusiano na mtu na mtu huyo awe na uhusiano na mtu halafu TISS wakuchunguze kuanzia ulipobebewa mimba mpaka ulivyo sasa hivi na wakati mwingine wanaambulia stori za majungu. Unapokuwa unazunguukwa na wazee IKULU basi akili zako zinakuwa goigoi.

    Ni kweli rais anatakiwa kupewa ulinzi wa hali ya juu kwani si wote watakaonufaika na maamuzi yake hasa katika nchi inayoongozwa na mtu mmoja mwenye nguvu za ajabu kikatiba kama Tanzania, nafikiri ni wakati sasa wakajiweka pembeni wawaachie vijana waipeleke nchi kule wanakoitaka.
     
  14. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh! ungekuwa unakunywa ulanzi au komoni au mbege au lubisi au mataputapu.. ningekununulia dumu moja........:A S thumbs_up:
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    jamani hizi video nizipateje mbona zinanishinda kudownload?
     
  16. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    wanyama wamezoea harufu ya nyikani sasa wao hata hawatambuani kwa kunusana wote wanuka samaki hati!! ukila nyama ya sawa sawa na kula samaki
     
  17. j

    jasonbourne Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ushaidi wa Tausi kukimbia njaa ikulu huu hapa:

    [​IMG]
     
  18. j

    jasonbourne Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi hakuna anyejua kama wale wanyama wanapata matunzo mazuri

    kama wangepata matunzo mazuri tausi wasingekuwa wanashinda southern sun kudowea chipsi pale kwenye wiming pool au wasingekuwa wana wamekonda kama huyo hapo juu...yaani maskini ya mungu kabaki kichwa tuu bas!

    Salva tunakuomba uwape chakula hawa tausi tafadhali hebu mwogope muumba
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mambo ya computer hayana mtaalam wa mwisho hata Bill gate haijui computer yote. huwezi ukajificha kwenye machine iliyotengenezwa na binadamu halafu unadhani binadamu mwingine akiamua kukufuatilia kwenye computer hatakupata. mawazo haya ni mgando na yamewaponza wengi wamekamatwa. mwisho wa ujuzi wako kwenye computer ndiyo mwanzo wa ujuzi wa binadamu mwingine lakini unaweza usiwe mwisho kwa mwingine
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...