Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama hii video ya CHADEMA Kumbe...........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, Mar 11, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kumbe ilikuwa mshike mshike wanawani,Mnyika,Slaa,mbowe funika bovu

    ebu gonga hapa
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wananchi kweli wameamuka hakuna kurudi nyuma tena,tunajifunza mengi na huu uwajibikaji wa hiari wa wananchi kudai haki yao ya msingi bila hofu
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chadema ni peoplez power aisee...
     
  4. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. howard

    howard Senior Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio maana wanaogopa kumbe duh
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo Mtangazaji katika hiyo TV ana-pause ukifikiri kuwa anaendelea na sentensi nyingine, kumbe kamaliza.
     
Loading...