Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama hii picha ya CCM kuhusu mkutano wa Jangwani kesho!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duma, Jun 8, 2012.

  1. D

    Duma Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    CHADEMA hawakutoa usafiri watu walikuja wenye. CCM wanatoa usafiri Dar es salaam na mikoani bure. Je ni chama gani kinapendwa kati ya kile kinachotoa usafiri bure na kile ambacho watu wanajilipia nauli?
     

    Attached Files:

  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wanaelekea kuzimu hao
     
  3. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Msikini nape
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kinajulikana na jibu unalo
     
  5. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kicks of a dying horse
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dalili zinajionyesha
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    2+2 = ? Ukijibu najua hata jibu la chama gani kinakaribia kufa utakuwa unajua.
     
  8. C

    COWARD Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P. MAGAMBA(NYINYI EM),we will never never ever mis u
     
  9. I

    Incognito Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanini usafiri kwa wanafunzi wa UDSM pekee? Kwamba wanataka kuwanunua wanazuoni au wamechoka sana hawa?
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza zaidi ni kwamba hata hao walioandaa hilo tangazo hawajiamini au kwa mtazamo mwingine wanaona aibu maana hata majina yao hawakuandika chini ya tangazo. Wameishia kuandika namba zao za simu. Wanajua wakisema tu kwamba wao ni CCM watatengwa na wanafunzi wenzao.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  11. k

    kitero JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mkutano wa Janwani uliofanywa na CHADEMA ungekuwa umefanywa na NCCR au SAU je wange jitokeza na kufuta nyayo? Au kwa sababu ni CHADEMA chama kubwa/ kambi kuu ya upinzani ndiyo maana wameamua kujibu mapigo?

    Au Huu mkutano ulikuwa ktk ratiba yao au ni mkutano wa gafla?najaribu kujiuliza haya maswali yote na sipati majibu kama kuna mwenye majibu pls naomba atupatie kwa faida ya wote hapa JF. Na katika gazeti la Mwananchi la leo huko kusini nako mawaziri wamesha anza kupita walikopita timu ya M4C (BARCELONA)
     
  12. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    TAARIFA RASMI

    Mwenye namba 0752316376 ni JAMES KAJUNA. na ole wake wanachuo wakose hilo gari wakati wa kurudi chuo/hoster ndo atakiona cha moto...
     
  13. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mara kadhaa tumekuwa tukisema hapa jamvini kuwa CCM haiwezi kupata watu kwenye mikutano yao bila kupakiza watu kwenye malori.Nape naomba ujibu hili.Usije ukasema tunakurupuka........
     

    Attached Files:

  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wamechoka na ccm, watu wanataka mabadiliko na CHADEMA imekuwa kimbilio la wengi
     
  15. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kaka hilo tangazo nililiona jana usiku wakati natoka darasani nkalipiga picha then asubuhi likawa limeshachanwa vipande vipande kiasi kwamba huwezi hata kujua kama lilikuwa linahusu nn. ilikuwa kila anayelisoma anaishia kati then anasonya anaondoka
     
  16. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    teh teh anasoma nn huyo kaka, kama nmeshawahi kulisikia hilo jina hapa udsm
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2005 nilipokuwa 3rd year hapo Mlimani kipindi hicho Kikwete yupo kwenye chati waliwarubuni wanafunzi wengi sana kwa Tshirt na elfu tano tano kwenda Dimond Jubilee. Kwa kipindi hiki sidhani kama wataweza kuwanunua wadogo zangu hata kwa laki moja moja wakakubali kwenda kuuza utu na heshima yao. Ikataeni CCM kwa Vitendo.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  18. m

    msnajo JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kaka ukishikwa pabaya lazima ujaribu kila mbinu kujinasua! Nyinyiemu wamekamatwa pabaya?. Ishu sio kushindanisha waliokuja kwenye mkutano, but kusolve pblm! Napata shida sana kuhusu wanaofanya maamuzi huko ccm, hivi wanaamua kuitisha mkutano kulipizia CDM? It cant be, it will take time to believe this thing!!! Haya bwana, na muwafuate cdm kule kote walikopita, kuanzia kusini!
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM kitakufa tu kitake kisitake,alichoumba mwanadamu hakiishi mwisho,kwamba ccm itatawala milele NAPE AMELIDANGANYA TAIFA NA AMEPROOVE FAILURE YA KISOMO CHAKE.
     
  20. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kula CCM kura na kulala CHADEMA!
     
Loading...