Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama hii Picha Ipe neno!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Oct 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    292022_203452796390739_100001780610456_514825_1135657389_n[1].jpg
    Hapa alikuwa anawahubiria watoto je hapo nini kama si ombwe katika utawala??
     
  2. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ha ha mwache huyo amechoka
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Hii ilikua katika sherehe ya Mikaeli na watoto ambapo Nape Nauye alikua anawasalimu watoto wa sunday school katika kata ya Elerai.
     
  4. p

    pimbika Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa John Tendwa anasema kuna chaguzi nyingine kama kumi zinakuja muda si mrefu,

    Source: TBC1 live.
     
  5. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,847
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Cku ya mtoto wa Africa
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tukitoka hapa nimewaandalia masufuria ya ubwabwa
     
  7. e

    evancy felix New Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah usishangae kwani huo wote ni ugumu wa maisha ndani ya bongo yetu hii iliyo na kila aina ya ufisadi.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Magamba wameishiwa na notice.
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM kwa makarateee! Mikutano yao Igunga and elsewhere ni watoto wanajaaa....... Ila uchaguzi eti wanashinda... Cjui wanawatoaga wapi wapigakura cku hiyo moja? Cjui ndumba? Makaratee wamezidi......
     
  10. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakikuwa hawa watoto watakuwa brainwashed enough not to listen to any other Tom, Dick and Hurry. Huyu jamaa analenga mbali sio 2015 tu. Sisi tutabaki kushabikia tu na kulalamikia uchakachuaji.
     
  11. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nmemwona anasema kuna makesi kama 30 mahakamani. Kwa maana hiyo kutakuwa na chaguzi kama 10. Sijui Arusha mjini itakuwepo?
     
  12. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Comment
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nitawabeba mgongoni!
     
  14. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Watoto wakisikiliza hadithi kabla ya kupewa uji:bolt:
     
  15. H

    Herg Senior Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waacheni watoto wadogo waje kwangu kwa maana.........
     
  16. C

    Capitani Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MHE.. Tendwa ni CCM Mkereketwa, Unatarajia nini, Kama Dola inatumika kisiasa na yeye yupoyupo tu, hiyo sheria anayoisimamia ina haki ndani yake . haiwezekani . Chambua yaliyotokea IGUNGA ,pima maneno yake ndipo utaelewa usemi ," nani tamfunga paka kengele'. Nadhani CCM inatumia Ujinga na upmbavu wa wanachi vijijini,kutojitambua haki zao ,kuwaduwaza zaidi na zaidi, kwani mbona mijini waliko elemishwa watu tunaona haki ikililiwa kwa sasa. Muda simrefu,Ekweli utadhihilika. Watoto wasie Brain washed sasa.
     
  17. Also me

    Also me Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watoto... Eti mimi ni mweupe kama mzungu?!...
     
  18. G

    Ginila Nyeura Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukijenga chama unaanza kulisha sumu ya siasa kwa watoto.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    watoto
     
  20. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nahisi kuna ukweli katika hilo, maana lisumu la CCM lilivyokolea huko vijijini, kuna haja ya kuanza kuwanywesha maziwa hawa watoto wakiwa bado wadogo ili wasalimike jamani.
     
Loading...