Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama anachokifanya mh Dr shein na anachafanya aliyeapishwa kuwa raisi wa URT 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Blessed, Jan 7, 2012.

  1. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]HAPA ANAFANYA ufunguzi wa jengo la Bodi ya mapato Zanzibar[​IMG][​IMG]hapa ni ufunguzi wa jengo kwa ajili ya wataalamu wa afya kutoka nje ya nchiKWA UPANDE WA PILI[​IMG]MH Dr kikwete na waombolezaji wengine wakiusubiri mwili wa marehemu Aziz SHEWEEN[​IMG]hapa mh akihudhuria makusanyiko mengine ya mazishiMAONI YANGUHaya yote yanayofanywa na viongozi wetu ni mazuri,ni vyema but deep inside naamin mh Dr Kikwete he is way to much with that,naamin hata Zanzibar kuna misiba mingi tu ya muhimu ya kuhudhuria,napendekeza mh Dr kikwete ajikite zaidi katika mambo ya msingi zaidi(kuwatembelea wajane na mayatima ni vyema pia)ya kuisaidia hii nchi!Mwenyezi Mungu Ibariki Africa,Mwenyezi Mungu Ibariki Tanzania!
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Mwaka uliopita Zanzibar wametembelewa na watalii zaidi ya 170,000... An all time record, big up to Dr Shein. Upande wa pili wameuza wanyama walio hai ili watalii wasijisumbue kuja kuwatazamia huku in future. Marais wote wawili ni Ma Dr na wanaabudu dini moja lakini mmoja ana weledi wakati mwingine ni mbabaishaji anayedhani mambo yatajiendea yenyewe huku serikali yake ikishindwa kulipa hata mishahara ya madaktari na askari kwa wakati
     
  3. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good analysis
     
  4. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Kikwete (PhD-Heshima, UDOM, Uturuki) wana elimu sawa na Shein (PhD-Academic)? Aiseeee, mmenifumbua macho na akili. Nilikuwa nje ya mstari kabisa.
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nice analysis kwa kweli, nafikiri ni vema tukawa tunachagua watu wenye akili, he learned from a real president Mr Benjamin W. Mkapa
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    and Ally Hassan Mwinyi
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ujinga mtupu... yaani wee katika yote umeona hakuna isipokuwa msiba wa Aziz Sheween. Weee unamjua marehemu alikuwa nani na una record zote za misiba ambayo Dr.Shein amehudhulia. Ujinga mwingine hata hauna kipimo. Upumbavu mtupu kwani kujenga jengo la mapato ndio maendeleo yanavyoyapimwa au unatakiwa kuonyesha ongezeko la mapato?
     
  8. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nitaonesha udhaifu wa hoja hii kwa faida yako na wengine wa aina yako!

    udhaifu wa hoja hii

    • naamini kujenga majengo ni kitu chema na kizuri sana na si kipimo pekee cha maendeleo
    ushauri wangu
    reply yako inaonesha una hekima sehemu fulani use it
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi ile taasisi ya REDET iliyokuwa inatoa analysis za uongo ili kumpigia japuo JK, mwenyekiti wake enzi hizo, Prof Mukandara, naye uprof wake ni wa UDOM au Uturuki?

    nadhani IQ level pia ya jamaa yetu ni below 40
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Angeenda kuhudhuria kusimikwa mpakwa mafuta ingekuwa maendeleo?
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio. Au wewe unaonaje?
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimekusoma kama navyozisoma hoja nyinginezo. Nilikusoma hadi mweisho ili nipate kuelewa unacholenga maana sibagui mada kwa sababu zozote. Mpumbavu pekee ndio anaweza
    kuita mada Ujinga ikiwa hakuisoma na kuelewa...Hivyo nimekusoma kwa sababu nilitaka nikuelewe unachozungumzia hata kama kina mapungufu..


    Sina sababu ya kukusoma sehemu nyingine ikiwa nachozungumzia ni mada hii, na pengine nisome mimi pia ktk mada nyinginezo nimekupa sifa ktk maandishi yako ama bandiko sichagui mtu wala elimu ya mtu bali ujinga huzungumziwa kama ujinga wa kutoelewa na ukielilimishwa utaelimika..

    Mada hii haina mantiki hata kidogo maana unatuonyesha Dr.Shein akifungua jengo halafu unamwonyesha JK akihudhulia misiba..Jamani unahitaji degree kuelewa huu ni ujinga mtupu isipokuwa kwa mtu ambaye hakupenda ulichoandika!..

    I mean sikupenda kipi? wewe nambie ambacho sikukipenda nadi maana nimeona ujinga..Hee! nani kati yetu asiyehudhulia misiba nani? Umeambiwa Dr.Shein hafiki misabani au JK hafungui majengo maana hata haieleweki unachojaribu kusema hapa..

    Mkuu nazijua sifa nyingi za dr.Shein kama kiongozi lakini sii vitu ulivyoweka hapa ktk picha havielezi chochote ktk ufanisi wa utendaji kazi.. Hakuna!
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jazba hazijibu hoja. Huyu bwana ametoa mawazo yake kwa namna anavyofikiri yeye. Na kama unaona ni ujinga, acha nijijumuishe katika huo ujinga. Sidhani kama ni sahihi kwa mkeo kushabikia misiba kiasi akasahau kuwashushia chandarua wanao wakaugua malaria na wao wakafa. Hakuna asiyejua kufiwa, lkn this is too much. Kila msiba na bethdei hakosekani!

    Hilo ongezeko la mapato unalioneshea uwanjani pale Manzese - Bakhresa au? Hilo jengo ni kitega uchumi, kwa hiyo ni maendeleo pia. Suala la marehemu alikuwa nani ndio ujinga. Kuwa kwake nani hakuhalalishi matumizi ya muda kwenye misiba zaidi ya shughuli za maendeleo. Karibu JF, jukwaa la wasio na jazba wala chuki. Ni vipande kwenda mbele. Ukiona ngumu kumeza, tema.
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Si kweli kwamba kuhudhuria misiba si jambo la busara!Vilevile ufunguzi wa miradi si lazima ufanywe na raisi!
    Sijaona mantiki ya hoja yako!
     
  15. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hujaweza kuona sababu hukujiandaa kuona sasa huu uzi utazidi kuwemo humu siku utakapoamua kuona uje na utaona

    dont let yourself to be this cheap we una thamani zaidi ya hiki unachoonesha
     
  16. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kwa sababa anatawala marehemu lazima afurahie misiba,huo ni ushauri aliyopewa na Sheikh Yahaya marehemu.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hebu tuache kupotosha jamii.si kweli kwamba kiongozi akihudhuria msiba ndo anapoteza muda wa kazi na si kweli kwamba anapoteza muda badala ya kufanya kazi za maendeleo.rais anafanya kazi kwa ratiba na kwa kuthamini michango ya wananchi wote ndio maana anakuwa karibu nao wakati wa raha na shida.sisi huku kila mkoa una jengo la TRA wewe ulieona kufungua hilo jengo leo ni dili sana,kwa taarifa yako serikali ya tanzania ilishaliona hilo miaka 20 iliyopita.kikwete ni mtu wa watu haachi kushiriki kwenye matatizo ya watu wake kwa sababu ya chuki na husuda zenu.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    marehemu ni wewe na mke wako,watanzania sio marehemu tunamshukuru mungu kwa kutujalia uzima tunaendelea kuishi ispokuwa wewe usiye na shukrani lau ya huo uhai alokupa mungu.
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkandara umekuja juu kweli kweli leo,,sijawahi kusikia namna hii!
     
  20. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Big up saana Dr. Shein..... ni rais aliyetulia na anayefanya mambo kiakili.

    Mkapa? huyu rais mwizi kuliko wote katika historia ya Tanzania..... tuondoleeni upuuzi wenu hapa!!
     
Loading...