Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taz

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Taz, Feb 14, 2012.

  1. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimejiunga leo hii, naomba kupokelewa, kukosolewa, kufunzwa
    na kupewa fursa ya kukosoa na kufunza pia. asanteni
     
  2. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzako nilimpangia idara ya usafi sasa wewe yako hii; MWIKO,SUFURIA nakukabidhi we s mgen tena! Nikukute jikon biashara ya kuanza kuzunguka zunguka na kushanga majengo acha kabisa. Karibu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
Loading...