Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

taxi vs boda boda

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by UncleUber, Jun 26, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nawaza kuchukua mkopo ninunue gari niifanye taxi, ila baadhi ya rafiki zangu walishauri bodaboda na kuwa taxi siku hizi hazileti faida kama bodaboda na bajaji. Wadau wenye uzoefu mnanipa ushauri upi?
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mkuu C6 Waliokushauri hivyo walinena vyema kabisa mkuu na ninawaunga mkono kwa sababu kwanza kabisa boda boda ni usafiri wa bei nafuu ambao unaweza kuupata kwa bei nafuu ukilinganisha na gari...huo mkopo wa gari ukiuchukua na ukanunua pikipiki kadhaa na ukapata wafanyakazi waaminifu kwa mwezi unaweza ukajikuta unaingiza zaidi ya milioni moja ukilinganisha na taxi ambapo taxi siku hizi hazina wateja kutokana na gharama ya yake usafiri kuwa juu.

    Kama una uwezo wa kuchukua huo mkopo basi wewe chukua na ununue pikipiki kadhaa badala ya gari na ukipata watu waaminifu na ukalenga maeneo yenye watu wengi kama vile chuoni na maeneo ya sokoni utaona faida yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Unataka maeneo gani sinza, kijitonyama, mikocheni bajaj

    Mbezi, kimara na tabata
    Boda boda

    City center taxi
     
  4. e

    edorobert Member

    #4
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    C.T.U umechanganua vizuri sana
     
Loading...