Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

taxes -importing car from zanzibar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by YoungCorporate, Aug 11, 2011.

  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu nasikia ukinunua gari unguja kujanalo tanganyika ya zamani kuna kodi ambazo hupaswa kulipia, ambazo ni tofauti ya tozo za kodi kati ya unguja na ex-tanganyika. <br />
    <br />
    Kwakuwa sheria hazifuatwi nchi hii, hata nikifuatilia details za sheria za kodi haisaidii sababu ni tofauti na real practice . Hivyo naomba mdau mwenye uzoefu na hili atupe insights ya makadirio ya gharama za kodi zinatozwa ex-tanganyika ukiingiza gari ambayo imelipiwa ushuru unguja haswa kwa gari ndogo.
     
  2. ManCity

    ManCity Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Charges za customs taxes on importation zote za magari kutoka Zanzibar to Tanganyika hua zafanywa on differential tax method..hapa namaanisha ukinunua gari zanzibar ambalo lililipiwa kodi ya Tshs. 2m na kwa muda ambapo unalodge documents lipate sajili Tanganyika kama kodi stahili ya hilo gari ni Tshs. 4m hapo utalipia Tshs. 2m as differential tax..ila hua hamna refunds kama lililipiwa kodi kubwa wakati laingia Znz..
     
Loading...