Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tax Return ya Mheshimiwa Rais Obama hii hapa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Apr 19, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Gross income ya Mheshimiwa ilikuwa ni $1,728,096, ambazo kapata kutokana na mapato ya kuuza vitabu vyake.

    Idara ya mapato au watu wa kodi wamekata asilimia 25 hivyo kodi aliyochukua Taxman inafika $453,770.

    Mheshimiwa kapata tax break toka kwa hao wakusanya kodi kwa sababu ameamua kudonate asilimia 7 ya kipato chake kwenda kwenze charities mbali mbali.

     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongera zao kwa uwazi, hapa kwetu mambo kama hayo ni siri ya nchi. kopi kama hiyo ikionekana hadharani lazima kuna mtu atakuwa anahojiwa na vyombo vya usalama!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    SlidingRoof, transparence za kihivi, ziko kwa wenzetu wazungu, sisi hata wife kujua total income yako from all your sources ni issue. Sana sana utamuonyesha salary slip tuu!. Sasa ndio itakuwa income ya Mkulu?!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Na mshahara wa mkulu wa hapa ni kiasi gani kwa Mwaka?naye ana income tofauti aliyoifanyia kazi kihalali kama bwana mdogo hapo juu?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Thanks SlidingRoof!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu wa hapa hata mkewe hajui anapokea kiasi gani.........
     
  7. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa rais wetu ni Top (national) Secret.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuwataja mafisadi na kuwaondoa ni siri eti wajichungeze na kuamua kuondoka wenyewe ndani ya siku 90 - hadaa. Je masuala ya mapato yao mbona kuna seal ya chuma kabisa. Siri ya mapato ya wabunge walioibua siri ni wapinzani kwa vile wako wazi, lakini ciciem wanalalamikia kwa vile walishaweka iron seal wameshangaa wapinzani kutumia:washing: mfukuto wa bush iron smith wamefaulu kupekechua na kutoa siri ndani ya iron seal ya cicim.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamarekani W-2 tax return si kwa viongozi tu ila kwa kila anayefanya kazi au kujiajiri mradi imeandikiswa kwenye revenue, vinginevyo utashtakiwa na kama ulidai mno makato isivyostahili baada ya vielelezo kuchunguwa kwenye tax return unaamuriwa kurudisha pesa serkalini hapo ndipo utakapoonja joto ya jiwe.

    Darisalama hata zoezi la kuorodhesha mali bado tunaoneana haya kwa kukingiana vifua, hili la mheshimiwa kuonyesha pato la mwaka ni ndoto. maana za kifisadi, epa nk zisijechafua sura ya mtu bana.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    That's why they are called developed nation *transparency*...ukweli na uwazi...sio viongozi wetu huku!!kuficha ficha mambo.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeuliza weeeeeeee hadi nimenyanyua mikono sasa.
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Rais wetu hapangiwi mshahara bana, anajipakulia tu akijisikia...he he he!.
     
Loading...