Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tawiri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shy, May 5, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hi,

    Please find attachment of vacancies for those who are interested.
     
  2. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shy,
    Hapo ni maji marefu, da!!! mara PhD!!! mzeee sisi ni sabasaba tatu but one day ,vipi hapo umeshakanyaga hiyo PhD?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapana mimi huko bado ndio kwanza nimeanza Msc mwezi wa 2 tungoje tuendee kuishi na kuombeana maisha marefu na yenye amani tele huko mbeleni

    Utanipa kura zako mwaka 2015 si ndio ?
     
  4. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shy, heshima kwako,
    Hongera hata kwa hapo ulipofika, siku zahesabika pia zasonga mithiri ya upepo utokao baharini kuelekea nchi kavu, let God do special thing to u guy na mungu wetu asikie haja ya moyo wako, siku moja utafika hapo unapopatamani siku zikitimu.
     
Loading...