Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tawi la kwanza la CDM Marekani laundwa DC Metro (DMV)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by environmental, Feb 5, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Watu wengi wamelalamika kutokana na muda mfupi wa tangazo la mkutano.Lakini pamoja watu wamemwelewa vizuri sana mheshimiwa mbowe.kulikuwa na maswali ya papo kwa hapo.Lakini kwa kweli jinsi mbowe na mbunge wa nyamagana walivyokuwa na upeo wa juu wa uelewa.Ilitufanya kuanzisha tawi la chadema hapo hapo.Mungu wabariki watu wenye kujitoa sadaka ili kuiponya nchi yetu Tanzania.
     

    Attached Files:

  2. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fafanua vizuri ueleweke mzee,hiyo heading na habari havijakaa sawa,umezungumzia Chadema kwenye heading while contents ni Mbowe na mbunge wa nyamagana.Unapoandika unatakiwa u take assumption kwamba hadhira unayoimbia haijui chochote kwahiyo jitahidi ikuelewe bila kuiachia maswali.
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Safi mkuu, tunawatakia kila la kheri huko tawi liwe linamchnago wa kweli utakaowakomboa wa tanzania toka mikononi mwa wanamagamba!
     
  4. K

    KIGIGI Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri cdm. freedom is coming!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana watanzania muishio washngtone
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    It's a lovely step. God bless CHADEMA
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Naona Tumaini ndani ya nyumba
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Mkuu ujue Washington au Marekani kuna kila aina ya watanzania na magamba pia yapo hata katibu wao wa itikadi na uenezi aliwatembelea hivi majuzi. Hebu weka vizuri post yako.
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,948
    Trophy Points: 280
    hakuna kulala mpaka kieleweke! CCM waliikana azimio la arusha si wenzetu tena! Wamekuwa mabwanyenye! Mabepari tena yakifisadi!
     
  10. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Hizo picha hakuna chochote zinachokionyesha kuhusu Chadema kuikamata Washington DC, na habari yenyewe inaelea tu hewani.
    Jaribu kutumia uwiano unapotaka kufikisha ujumbe hasa picha zinapohusika. Umeondoa utamu wa habari kabisa.
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulitaka uiano ni kuona lundo la watu? Mbona unalazimisha sivyo? Kitendo cha kupata sapoti ni kuikamata hata kama wachache au wengi, hujui waishio huko wengi si kihalali? Hivyo wakisapoti upinzani Magamba watawabetua ndio maana kinafiki wanajitokeza mikutano ya CCM sana
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa point yako kabisa,kwhyo ulitaka wanachama wa chadema wote wa bara na visiwani wawe DC? Kwan ni nin maana ya uwakilishi? hiv haujui kwamba mbowe na heche wameenda kama Chadema?
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwanakijiji alikuwepo?
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    me love this post.
     
  15. S

    Seacliff Senior Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    hapana.
     
  16. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up CDM. Twanga kotekote
     
Loading...