Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tawi la CHADEMA Uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Jun 7, 2012.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Napenda kujua kama kuna tawi la chadema uingereza na kama lipo nipate mawasiliano.
     
  2. MAWINO

    MAWINO Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo fika Duka la Bongoflavor Reading.......nasikia hata Kadi za CHADEMA waweza kuzipata hapo :welcome:
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wana CHADEMA UK mnaweza kuwa na tawi la CHADEMA, mko wengi, mna uwezo na mna sifa zote

    I think CHADEMA diaspora ina nafasi kubwa sana kwenye mabadiliko ya Tanzania.... Ya CCM iliishia kwenye kupeana madili tu
     
  4. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hiyo hereni iko wapi ritz au unataka tu uongeee
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ritz ushapiga cha Arusha nini ?mi nimetafuta hereni sioni hebu tujuze.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh, dada mkali balaaaaaaaaaaaa
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    asanteni wote kwa michango yenu
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huu mtandao wa kuwa na matawi mpaka Uingereza tusipokuwa makini tunaweza kujikuta tumerudi kwenye ukoloni!
     
  10. M

    M4C Soldier Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAcha woga kamanda, mbona tayari wewe hupo kwa wakoloni,unatumia maji yao,vyo vyao,madarasa yao,vyakula vyao,hewa yao,nguo zao,marafiki wao,walimu wao,na kila kitu chao hadi pesa unayotumia huko! Na pengine ukimaliza masomo usirudi huku kwani takuwa umenogewa na wakoloni. Pia kumbuka kuna watu wanaitwa mablozi wa nchi, mfano tanzania tangu ukolonin ilikuwa na mabalozi huko uingereza ambao yawezekana nawe ulikwenda kujitambulisha kwao,ishu si tawi ishu ni namna gani unajipambanua na kukabiliana na changamoto mbalimbali! Tanzama, TAnzania ni Tanganyika na Zanzibar,tazama EAST AFRICAN COMMUNITY,TANZAMA AFRICAN UNION,TAZAMA UNITED NATION VYOTE HIVYO NI MUUNGANIKO WA WATU AU MATAIFA KUTOKA SEHEMU TOFAUTI SEMBUSE TAWI LA NNJE YA NCHINJAMANI! RUDI USOME TANZANIA
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu angalia profile yangu ujue location yangu
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,057
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    KAMANDA upo? tunapoteana sana mkuu mpaka mktano wa chadema ndiyo tuonane...
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu nipo.... bado tunapambana! tutafutane mkuu! Nimekutana na dogo kajiunga leo ana hasira sana! M4C Soldier
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...