Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tawi la chadema na idadi ya wanachama.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgombezi, Dec 21, 2010.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna yeyote ambaye anaweza kutupatia listi ya matawi ya CHADEMA pamoja na idadi ya wanachama wake. Ninaamini katika kufahamu hili inaweza kusaidia kuongeza kasi ya kufungua matawi na watu kujiunga na matawi yaliyo karibu. Lengo ni kufikia mwaka 2015 kuwa na wanachama wengi zaidi.

    JIUNGE LEO..........Jiunge na CHADEMA leo!

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    CDM itapata wanachama ikiacha itikadi na style ya AH kuwaahidi wa TZ ahera ya duniani kuingia madarakani.

    AH aliingia kwa gear kama hiyo hiyo wanayotumia CDM wajerumani kwa bahati mbaya wakamuamini na kumpa uongozi kupitia ballot box lakini alicho wafanya baadaye dunia mpaka leo ikisikia jina la AH ina zizima.

    CDM wanatumia uniforms za rangi ya NAZI, kasoro ile alama ya swastika, salam ya (peoples power) ni mkono ulionyooshwa kwenda mbele (na wakati mwingine ngumi), wa wa NAZI ni mkono ulionyooka kwenda mbele (Herr H!!!)
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe uko serious kweli hata Makamba hawezi kuwa na idadi kamili ya matawi yake na wanachama wake kwa vile kila siku matawi mapya yana anzishwa na mengine yanavunjika na kujiunga na kambi nyingine.

    Kifupi haitakusaidia kitu kujua idadi ya matawi kama unataka wewe jiunge na uanzishe tawi lako. Tawi langu linaitwa Kwa Zulu Natal.
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ujumbe wako nimuusoma lakini kwa bahati mbaya hauko mahala pake, sote tunazijua hila na mbinu ovu za kutaka kuendelea kula kwa mgongo wa ujinga wetu, mmenoa safari hii
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona hueleweki mkuu CDM ina wanachama wengi kuliko unavyofikiri.
     
  6. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante Quinine kwa kunifahamisha kwamba wewe ni mwanachana na tawi lako; ningependa kufahamu Zulu Natal liko wapi na kama unafahamu walau idadi ya wanachama.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wewe ndo uliyepola ubunge segerea???????
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnalia lia sana lakini siku zenu zinahesabika! MCC wao wanatekeleza itikadi ya AH hadi sasa watz tumenyamaza wanadhani sisi mabwege....nasema siku zao zinahesabika hao MCC
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nyantella
    Junior Member

    Join Date
    Fri Dec 2010
    Posts
    4
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power
    0
     
Loading...