Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tawi la ccm-Moscow lasambaratika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marunde, Jan 21, 2011.

  1. Marunde

    Marunde Senior Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Tetesi kutoka kwa mdau aliyeko moscow anasema wanachama wengi wa ccm tawi la moscow wanahaha namna ya kurudisha kadi za ccm hii ni kutokana na kwamba kadi inatakiwa ipelekwe kwenye chama unacho jiunga nacho,na karibu wanachama wote wamehamia chadema,Nitaendelea kuleta update kadili mdau atakavyokuwa ananiletea taarifa kutoka moscow.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bado lumumba!!! :plane:
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana, naona wanafunguka kutoka kifungoni ila sijui hawa wasomi wetu walichelewa wapi muda wote huo...
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Watu wazima bila shaka wasomi bado wanakadi za ccm? Wasihangaike kupeleka kwenye chama wachome tu!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata Njombe hali si shwari kwa tawi la CCM. Nilikua huko mwishoni mwa wiki jana.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si busara kuzichoma bali tu ukaisalimishe kwa chama unakohamia.
     
  7. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Ebu tupe uhakika kama upo huko, je kuna hilo tawi na mpo wanachama wangapi wa ccm, ni nini tamko lenu kuhusu hiki chama cha mwl ambacho hivi sasa kimetekwa na wachumia tumbo ili hali watz wakizamishwa ktk ya lindi la umasikini!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama mtoa mada huenda kateleza kidogo basi WakuBalance tupe hali halisi bila kubalance chochote kile.
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa wala vodika wanakaa muda mrefu sana huko mpaka wanakuwa hawaelewi kama ccm ilishakufa.
    Tena baadhi yao wanafikiria ccm bado ni dili. Kwa taarifa yenu mtafiwa na chama bila kujua. Tz sasa hivi haiongozwi na jk wala ccm. Kiongozi ni dr slaa na jk anatekeleza tu maelekezo ya raisi wa nchi.
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hameni ccm mapema. Ipo ICU.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona kadi hizo zitumeni kwa mawakala wao wapo ubalozini kila nchi
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Na hao jamaa huko Moscova/Leningrad waangalie wasijeuwawa na wale skin heads
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakubance, siku nyingine usilete porojo porojo kwenye thread ya mwenzio huku ukijua kwamba uko shallow kiasi hicho!!!
     
  14. Marunde

    Marunde Senior Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    ''Mkuu naona umewatouch penyewe Hawajui kitu watu wako kule wanajua ccm itawabeba na kupewa position nzuri.
     
  15. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaaaaaaaahhhh siku hizi JF IMEKUWA SIO TENA GREAT THINKERS NI UDAKU NA KWENDA MBELE .....SISI TULIOPO MOSCOW HATUZIJUI HIZO TAARIFA BUT IN REALITY GUYS HERE WAMEKUWA DISSAPOINTED SANA NA MAGUMASHI YANAYOENDELEA HUKO HOME ESPECIALLY ON DOWANS SCANDAL +ARUSHA KILLING +GHARAMA ZA MAISHA KUPANDA +UMEME .....ALMOST MATATIZO MENGI YANAYOIKABILI TZ.........
     
  16. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi unafkiri kila alieko russia ni mla vodka?mi naona ww ni mnywaji wa gongo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichwakichwa style! Naona kila mmoja anatupa konde pale anapotaka! Jf hii si mchezo.
    Moscow tandale? Mmh! Nayo mineno hyo! Twendelee kupakua jamani! Si tulishaamua kisiive?
     
Loading...