Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tawi la ccm lililofunguliwa na nape liko kwenye service road pale imalaseko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Jan 30, 2012.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimeshangaa sana baada ya kuona tawi la ccm maeneo ya imalaseko kwa mashoeshiners ambalo lipo ndani ya barabara, nikashangaa sana kujiuliza hivi nape hajui sheria au sheria haitambulikani unapoongelea ccm?jamani akili zetu tunazitumiaje?magufuli hujaona au kwa kuwa bendera ya ccm inapepea>??tuache ushabiki wa vyama kwenye mambo ya msingi!
     
Loading...