Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tattoo..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jun 11, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mna maoni gani kuhusu kuchorwa tattoo yenye ujumbe kwa 'mupenzi?'

    [​IMG]


    ...kuna makabila ya kibantu yenye mila hii? ...kama unampenda, kwanini ukatae kujichora jina na ujumbe kwa 'mah'abouba' - Chokileti wa roho yako?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Inategemea...
    ujichore halafu uhusiano ukiharibika inakuwaje?
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbu tatto is an art!...a permanent art it depend wapi unaweka na kwa malengo gani...Me i have 5 of them but i will ..........never draw tatoo kwenye mwili wangu kwa jina la mpenzi that is so stupid kwa watu wanaofanya hivyo......5 and none of them has my cuppy name on it!.....I have my mama name,my birth sign,rose flower,Spider and intial names of my siblings....next will be my kid names once i have one...
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 11, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Once I get you knocked up you will get a tattoo of my name...
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...utawazia kuachana kweli ilhali ushajichora mwilini jina lake? BTW, uhusiano ukiharibika pete ya uchumba na ya harusi unaifanya nini?

    ...tattoo mwilini inakuwa 'kovu' la maisha, kidume au mrembo mpya akiona tattoo anajua hana bao.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh...nimekuogopa Kelly!
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Yep bad idea, one of the unwritten laws of getting a Tattoo.
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hovo serikali ya Tanzania bado wana ile sheria yao ya mwaka 47 kuwa ukiwa na Tattoo huwezi kuajiriwa na serikali? Mie nikiamua kuchora tatt' itakuwa jina la Mama mzazi au nembo ya Manchester United basi.
     
  9. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka nikiwa dogo nilikuwa natumia mafuta ya korosho kujichora halafu unakuja chubuka inabaki alama ya tattoo, wengine wanasema sijui utomvu wa samaki aitwaye Ngisi na blah blah. But ever since I hated this thing haina mafunzo yoyote na kwenye bible wamekataza nafikiri kujichora mwilini na kuchajwa things like that. siegemei katika imani lakini sioni faida ya tattoo naiona ni kama fashion ya muda mfupi itakayopotea.
     
  10. A

    AbbyBonge Member

    #10
    Jun 12, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    I wish to see them!!!!
     
  11. M

    Mbelakisa Member

    #11
    Jun 12, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Generally and frankly speaking, kutengeneza tattoo nilivyoma kwenye somo la kilimo itmis used in animal identification, hivyo sikuwahi kufikiri kuwa ni alama muhimu kwa binadamu kujiweka hiyo mialama mwilini. Pili alama hii niliiona kwa mara ya kwanza niliiona kwa mwaliimu wangu aliyekuwa na asili ya kimarekani nilipokuwa chuo kikuu, hata nilifikiri amejichora kwa kutumia marker pen kumbe sio. Baadaye nikawaona mabar maids weng wamejichora, pasipokujua zilikuwa ni tatoo, mpaka niliposoma kwenye gazeti kuhusu kukataliwa ajira kwa vijana ambao walitakiwa kuajiriwa na Jeshi la Wananchi la Tanzania. Kwa ujumla namweza kusema tatoo sio asili ya Mtanzania ukiacha wamakonde waliokuwa wanajicanja chale usoni, ambapo hata hivyo utamaduni huu umekufa na kama bado upo, ni kwa kiasi kidogo mno. Hivyo kwa Mtanzania kufanya hivyo naona uhuni.
     
  12. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tattoos are tacky and ni uchafu to be honest.. Its one of those things u see in hoodrats in the states, Chavs in the UK and watoto wa mbwa in TZ, its a thing of the uncultured and usually low-self-esteem type of people. They do it to feel better and express themselves more.. as they have no better way than drawing on themselves. Its utterly sad. It is an art I'll give it that maybe, but its of the lowest kind.
     
  13. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    P.S I do not do chix with tattoos unless by the time I see them its too late.. CHix with arm tattoos are CHAVZ.lol
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duh, ama kweli unachukia tattoo..., mrembo apakaye hina je?

    [​IMG]
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mashallah!
    Urembo wa hina we acha tu! Huu siyo urembo wa kudumu na hauchukizi.Tatoo ni ya kudumu na imani za baadhi yetu zinakataza.
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D he he...mambo ya pwani hayo, shurti urembo wa 'kujichora'!
     
  17. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unayempenda huna sababu ya kumchora kwenye ngozi ya mwili wako. Mchore moyoni mwako (mpende kwa dhati). Huo nidyo mchoro hahali na usiofutika. Haya ma-tatoo ni kuharibu mwili wako tu. Siku mkiachana unafuta hiyo tatoo? tena nyingi siku hizi si za kuchora kwa rangi bali ni za surgery! Acheni hiyo bana!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...'Rambo' na tattoo ya Mkewe :D

    [​IMG]
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tatoo..Haya ni mambo ya kuiga ya Kidhungu!! Sii sehemu ya tamaduni zetu Afrika!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Imani gani hizo zinazokataza tattoo? Nauliza tu...
     
Loading...