Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatoo za mpenzi wangu, zinanivunja moyo. Nampenda ila sijuai nifanyaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Jun 14, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Hii imekuwa inanisumbua sana yapata mwaka sasa. Mpenzi wangu katika malavi lavi na kudadavuana ya kiujana na boyfriend wake wa kwanza. Boyfreind wake alimlisha yamini mpaka kafikia kuchora Tatoo mbili kwenye mwili wake. Moja ya pajani juu sana ina alama ya kopa na mameno Victa for Life. Na ya kwenye makalio ameandika For Simple V. Victa alimtenda na mahusiano yao yakaisha bila kufikia malengo yao. Now nipo mimi.

    Nampenda, naitaji kumuoa ila hili linaniumiza sana
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kwani huwa hazifutiki?
    Ukipenda boga penda na UA lake
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tumia mawese na sodom apple kuifuta
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pole, vumilia tu mana ilishatokea na huwezi kupingana na ukweli
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Tatizo nimempa muda wa yeye kushuhulika nazo bila kumwambia (kipimo). Yeye hana habari kabisa. Anaona kawaida
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahhaha yaani alichora hadi kwenye makalio? usiwe na wasi na wewe chora kwenye sehemu za sir andika jina lako na nyingine chora chini ya kitovu andika jina lako
     
  7. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kakomaa kiakili now. Alifanya hivyo wakati akiwa age ya 17-20. Tatizo lingine, mweupeee!
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mshamba huyo demu.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kama namfahamu vile.......anaishi dodoma?
     
  10. m

    mhondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwa aliyeandikwa kwenye tatoo kama anasoma hapa ameshajijua.
     
  11. sanawari

    sanawari Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c est la vie .. Man
     
  12. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    D ftr ke ufd...Man
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpende kama alivyo!
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    heheeh pataam apo
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    umemaanisha nini? Maana mwenzako amemaania hayo ndiyo maisha
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh,tafta mwenye utaalamu wa kuzifuta. hakika inabore. me binafs huwa cpend kuona kumbukumbu yoyote ya x! iwe wangu ama wake. . .
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh mboha kazo unayo kaka..ila tafuta namna ya kuifuta
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndiyo matatizo ya foolish age hayo na asipoangalia itakula kwake... hapo mweupee una maana rangi ya ngozi au ni kipunga?
     
  19. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du!, Pole jomba. angekuwa ni dem wangu huyo lazima ningemuunguza na pasi ili hiyo chata itoke, kisha ningeweka chata yangu.
     
  20. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwambie azifute. wataalamu wapo
     
Loading...