Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatoo sehemu za siri!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 2, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi kuchora tatoo sehemu za siri ni ujanja ama kuiga
    utamaduni wa wenzetu,na mtu anasikia raha gani kufanya hivyo tena karibu na goli kabisa...
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    We utakuwa umekumbana na zeru zeru mie nimekimbizana na waaarabu sana
    weuuupeeeeeeeeeeeeeeeeee ukifungua zip duh sijaona weupe wa kuonyesha
    tatoooo...yamkini zeru zeru possible na hao aturuhusiwi kuwasema wana remove stress
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ni mojawapo ya kupendezesha mandhari;)
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280

    uuwwwooohhh inapendeza sana
    natamani nikutane nayo lazima niunganishe na bluetooth ikae kwenye simu yangu
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mh kwa wadada wa kibongo sio utamaduni wetu kuweka tatoo sehemu sehemu maana maswali yatakuwa mengi najua wengi wanapaka PIKO tuu labd aujaribu wadada wa kimangharibi:cool:
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280

    kuna kabinti kanaitwa ray c kanayo mpaka uswa wa bahari,mangaribi mbali hivyo
    wala akana hiyana....
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Aha ile si ipo tumboni nadhani hihi ihihi nilidhania kwenye Tac** au karibia na K**:rolleyes:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    wewe ndio umeiona ya tumboni!!!!uliza iliyo kwenye mstari wa ikwete na usawa wa habari!!!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    haya maisha basi tu jamani kuna sku jamaa alikuja kukashugulikia chumbani kwangu
    wamelewa chakari nikaomba kupiga deo waksema mfungulie,...laaaaa hasha
    tangu kama si kuamua kuendelea kutunza ubikira wangu waalahi ningeigusa
    tatooooo liveee
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwanahalisi mi ukiniuliza nitasema ni big no labda mie mshamba lkn tattoo mwilini mwangu ni no no,ni vitu vya kuiga sio utamaduni wetu na mie nikimuona demu na tattoo naona kama kapinda fulani sorry kwa wenye tattoo lkn huo ni mtizamo wangu.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanawake wanaoweka tatoo
    wengi wao wanajiuza........
    fasheni bongo?
     
  12. Sydney

    Sydney Senior Member

    #12
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mapambo tuu we vipi bwana! Kuvaa kata K nako tusemeje?
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    '''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''pick n pay"""""""""""""""""""""
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wengi ni Changudoaz, mimi nikimwona tu mwanamke ana tatoo basi hisia hukata na kumshusha sana hadhi huyo dada. i hate TATOO kama Profesa Jay alivyoimba Kwmba ukiona NDUI huyo ndo MTANZANIA halisi na si Tatoo
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nani anaewachora hasa?? ni mwanaume??Baada au kabla ya kuchora alimfanyia nini? Kama ni mwanaume timamu sidhani kama unaweza vumilia kuona ikwata ivi ivi.
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haya mambo haya wafaeni acheni nayo bana... you see these western ppl have done sooooooooo many good things, look at their education systems, look the way they do things professional, see how far they have reached in terms of development... that what we should look and try to copy them but lets do it better, this will be gureeeat achievement... lakini tukikaa kuwafatilisha mambo ya siyo kuwa na maana we will not reach anywhere...
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you ca say that again!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    asa, Noname,

    ni kipi kisichokuwa na maana, tattoo haina maana? mbona kuna makabila mfano wamakonde, wao wanazo tabgu asili wala hawajaiga, sema inategemea ipo sehemu gani....

    afu siye tunaiga lakini tunaharibu kuliko wao, mfano kama wanakula 10% kwenye ujenzi wa barabara kama commission, sisi tunalamba 90%, wapi na wapi?

    uzuri au ubaya wa kitu kama tattoo ni very subjective na inategemea mtizamo wa mtu, kwangu mimi binafsi sina tatizo nayo.....in urembo tu
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pdidy acha uswahili. Si useme tu ulikula mzigo ndo ukaiona hiyo tatoo ya huko ikweta unakosema. Nani anayeweza kukuruhusu upige deo hadi uone hayo yote. otherwise huna urijali.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama nimemuoa Hana, je ni Vipi nikimchora Mwenyewe?
     
Loading...