Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatoo sehemu za siri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbori, Oct 29, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kuna utamaduni watu, hususani vijana wa Kitanzania, wameiga kutoka nchi za magharibi wa kuchora alama, jina, n.k sehemu za usiri, husussani kwenye makalio au kwenye mapaja ili kuashiria wanaupendo wa dhati dhidi ya wapenzi wao.
    Je ikiwa kama mpenzi wako atachororwa utamchuliaje?
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Bila ya idhini yako, uhusiano unaweza kuyumba.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa alikolea kwa binti, akashinikiza kuweka siani. Yule binti alikuwa na mafiga matatu, figa moja likang'atuka kimya kimya, lile la tatu likaanzisha mtiti wa nguvu kwa kuwa liligharamia sana, hatimaye yote matau yakasaliti amri.
    Je ukikuta binti ana saini ya mtu karibu kabisa na kikojoleo utamkubali??
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Awe kachorwa na nani kwa ajili ya nani? By the way, kujichora hivyo kwangu naona kama utoto, samahani sana!
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wanatoa huduma ya kuchora.... Haiingii akililini mwangu ati mtu mwenye akili anaridhia kuweka maungo, kususani uchi, yake kwa mtu mwingine ili amchore. Ulimbukeni utatumaliza.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sehemu nyeti umeenda mbali sana
    Mie hata mtu akijichora kidoti tu tupa kule

    Sembuse ana mijina ya watu sirini??!!
    Kwanza namla afu namtema lol
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa ujichore juma halafu aje kukuoa kasimu mboni itakuwa balaa!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mwalimu wangu kwani umejichora sehem? LOL
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unamlaje?? ukiona hiyo tatuu bado hamu ya kumla itakuwepo?
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Vijana bhana! Kuku wako manati ya nini? Kama unapendwa unapendwa tu haina haja ya kulazimisha na haya mambo ya kuiga
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leviticus (Mamvo ya Walawi) 19: 27- 28.
     
  13. V

    Vanc Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika huo niulimbu keni wa kimawazo wengi huiga wakidhani huleta akshi ndani ya mapenzi mbaya zaidi wachoraji wengi ni wanaume hani ingilii akilini binti avue ch...p kisha jamaa achore bila kupata hisia yoyote wengi humegwa kwanza kisha kaziiende lee
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mh !!! ??????
     
  16. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kwangu matangazo NO, kama ananipenda au ninampenda matendo tu ndio yatakayoonesha na so matangazo! Tukimwagana je! atachorwa mwingine?
     
  17. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kwamba atakukula alafu akuteme
    ahahahahahahaha
    Leo upo km ME?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumla kuko kwa aina nyingi, can be cooked or raw.

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani Me haliwi???
    Sema Me haliwi kwa meno ila kwa kisu
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu alijichoma pasi baada ya Ex wake kumtema halafu alikuwa na mikakati na jamaa mwengine.
     
Loading...