Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo za toshiba laptop..!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tmg, Mar 19, 2011.

  1. t

    tmg Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello JFs...mimi ni member mzuri wa toshiba laptop...sasa nina toshiba yangu sattelite ina tatizo inaboot lakini screen haioneshi kitu, nimebadili ram..wapi.....haioneshi kitu....ninazo kama 3 hivi wit same tatizo......msaada nini cha kufanya....angalizo kuwaka inawaka but ddnt display anything.......hata ukiunganisha na monitor ya nje....
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Yaani ikiwaka mwanzoni huoni hata ile black screen inaykuja namaadisi meupe ya BIOS?

    Basi inawezekana Onboard VGA card zina tatizo. Tataiz sio monitor sabu umeshathibitisha hilo kwa kujaribu externa monitor

    So kwanza Tafuta manual yakeusome ni jinsi i gani unaweza kudischarge kabisa laptop. laptop nyingi unatoa betri na unabonyeza power button kwa dk kama moja hivi. Then unajaribu kuiwasha tena. Tembelea toshiba.com

    Altenatively
    itabaidi ifunguliwe na mtaalamu awe na VGA inayofanya kazi kujaribu
    kufuata hatua kama hizi. How to remove and replace video (VGA) board. Guide for Toshiba Satellite 5105 laptop.
     
  3. t

    tmg Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo ilikuwa inakubali na kusema cant get out of hibbenation..........solution update bios....but i tried to download n updates./...ckufanikiwa....lakini kweli ngoja nijaribu kuchek vga asante mzee kwa idea....hivi hapa mjini toshiba hawana technical support.../technician??????????????????
     
  4. t

    tmg Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja na hilo hili tatizo lipo sana kwa toshiba........sasa cjui wameshindwe kudeal nalo....
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Mazee unapata tatizo na laptop mara mbili bado unang'ang'ania Toshiba tu? Wamekulisha nini? Una ubia nao nini?
     
Loading...