Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo Watanzania wamezoea kuwachezea POLISI wetu kutokana na upole na ustaarabu wao.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Sep 3, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    i wish wa Tanzania wangeona kazi ya (ukatili) wa POLISI wa KENYA au SOUTH AFRICA . wangewaheshimu sana Polisi wetu na kusingetokea haya yanayotokea . katika hizo nchi polisi hana muda hata kidogo wa kubishana na raia . Tanzania raha sana hadi polisi anakubembeleza . unamsomesha anakuelewa . nimeshuhudia mwenyewe kwa macho yangu polisi wanazomewa chuo kikuu mlimani UDSM tena wamevaa uniform na wapo kikazi .
     
  2. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise mangi nitapata ka mbege hapa au unauza ugoro peke yake?!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ngoja nipite kimya nisije nikaharibu usiku wangu bure,naona kuna watu wao wataishi milele heri yenu!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Police hulipwa kwa kodi zetu! Acha ufala wewe Mbwiga!
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna walakini hapa, nahisi kuna baadhi ya software zimekosekana kichwani kwako.inabdi uanzishiwe uzi jukwaa la sayansi na technology ili upewe ushauri.
     
  6. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Acha ujinga. Kwani kama polisi wanaua SA ni mfano bora kwetu??. Kwa taarifa yako situation ya SA na lile tukio la Marikana miners liko tofauti na lile la Iringa. Wale miners walikuwa na silaha na kuna wakati walikuwa wakijibizana na askari. Pili ule mgomo wao ulikuwa umekwenda zaidi ya week mpaka pale yalipotokea mauaji. Awali, wale miners waliua askari polisi wawili pia. Hiyo ya Iringa ni cold blood killing.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unajua unaweza ukasoma lakini usielimike.
    Ni vizuri ukatulia ujifunze kuliko kujifanya unajua kila kitu.
     
  8. k

    kupe JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    nadhani sasa wananchi watajifunza kulitii jeshi la polisi. kwani wao ni binadamu kama sisi na wapo kazini pia wanastahili kuheshiwa kwani amri wanayoitoa haitoki kwao inatoka kwenye jamhuri . so wao wanaiwakilisha jamhuri .SASA HIVI NADHANI WATASIKIKA NA KUHESHIMIKA
     
  9. k

    kupe JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kwani wafanyakazi wangapi wanalipwa kwa kupitia kodi zetu. isiwe sababu ya kuwazuia wasifanye kazi. una akili za ki MASABURI nadhani otherwise ungekaa kimya
     
  10. k

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hakuna atakayebaki au atakayeishi milele kila mtu atakufa .kifo kimepangwa. lakini kila mtu aheshimu kazi ya mwenzake. serikali imekataza mkusanyiko harafu wewe raia huna hata silaha unabishana na serikali .bahati mbaya risasi imekupata utasemaje .au ndio siku zako zimefika
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kupe hujui unalosema. Huwezi kulinganisha unyama na unyama hata kama unazidiana magnitude. Kwa vile wewe ni kupe huenda uko juu ya mgongo wa CCM ukishiba kwa mabaki na haramu yake. Siku atakapoguswa ndugu yako tusisikie ukitutea comparisons za kipuuzi kama hizi. Kenya nimeishi ukatili unaoongelea si wa kushambulia mikutano ya kisiasa bali majambazi na sehemu zenye vurugu. Usidanganye kulinganisha upuuzi unaoendelea Tanzania na Kenya. Kwa katiba ya sasa ya Kenya mtu akishambulia raia kwenye mkutano wa kisiasa atakisahau cheo yake licha ya kufikishwa mahakamani. Isitoshe IGP wa Kenya Iteere si mtu mjinga kama jamaa yenu. Usilinganishe kifo na usingizi. Hata Bheki Cele wa Afrika Kusini hakuwa sawa na wetu ingawa alitimuliwa kazi na nafasi yake kuchukuliwa na IGP mwanamke wa kwanza Mangwashi Phiyega.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    siku zenu zinahesabika tu subirini
     
  13. k

    kupe JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    polisi ana chombo cha moto anapokupa amri na ukakataa kutii unategemea nini . unataka akitumie hicho chombo cha moto ufe ili umlaumu au usumbue ndugu zako na wakupendao kukuzika . tafadhari watanzania tuzingatie sheria na tuheshimu jeshi la polisi kama tunavyoheshimu majeshi mengine. mfikishie mwenzako ujumbe huu . asiyetaka yatakayomkuta asije kulalamika hapa
     
  14. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe
     
  15. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona sasa ili kuingia humu as a great thinker, naona JF inabidi kuanza kupima watu IQ zao! sababu kuna takataka inaharibu hali ya hewa humu! siitaji maana inanijua! khaa! shame on him /her.
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kupe you are but a piece of shiiiiit asiyeweza kujua haki ya usalama wa raia. Hao polisi unaowaabudia wanalishwa na kuvalishwa kwa kodi za wananchi wanaopaswa kuwalinda. Wanavuruga mikutano ya CDM na kuua kwa kutumwa na CCM kutokana na woga wa kufurushwa. Hata wafanyeje maji yako shingoni. Swali dogo lisilohitaji shahada wala ubukuzi unalopaswa kujiuliza ni: Kwanini mauaji yote yaliyotekelezwa na polisi yametekelezwa kwenye mikutano ya CDM? Acheni unazi wa kijinga na mapenzi ya kibubusa.
     
  17. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo unaemwita jamhuri ndo tatizo ktk nchi hii amebatizwa jina anaitwa DHAIFU
     
  18. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Polisi hawapaswi kutumia nguvu zaidi ya inayohitajika.

    Kukiuka hilo ni kosa na Polisi walioua Iringa wana mashtaka ya mauaji ya kujibu.

    Watu hawatawaliwi kwa kutishwa, wanatawaliwa kwa kutendewa haki.
     
  19. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana kupe. Hujui haki zako kama raia.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni baadhi ya akina Mama kukubali kuchezewa na Mibaba USELESS na mwisho wake wanatotoa Product ambazo ni tatizo kuanzia siku anazaliwa hadi anakufa.

    Laiti wangelitumia DUREX, wapuuzi duniani wangelikuwa wachache.
     
Loading...