Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo si rostam bali ccm kuishi nje ya pato lake halali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Feb 1, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wamekuwa wakimtuhumu sana Rostam Aziz kwa hujuma mbali mbali kwa nchi yetu. ukichunguza kwa undani, katika hujuma zote hizo zinazoelekezwa kwa R.A na CCM ina mkono wake humo. Inavyoelekea,wakati CCM inapokuwa na pengo la fedha inamtaka R.A kubuni mbinu ya kufidia pengo hilo; hapo ndipo na yeye hutumia fursa hiyo kujinufaisha binafsi. Mambo yakivuja yeye anakuwa na kinga madhubuti, kwasababu hawezi kuchukuliwa hatua bila ya siri kujulikana.
     
  2. o

    olng'ojine Senior Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenena ndugu yangu...niliposoma kwenye the east african jana..kwenye ile power of attonery aliyopewa RA na dowans,na kwamba eti sheria ilibidi ipindishwe only kwa sababu RA ni very powerful politician, nikajiuliza...can that be the only reason? kwa mwenye akili moja kwa moja ataelewa kuwa kuna hoja kubwa zaidi ya hiyo. Na it can only be RA ana operate kwa kivuli cha "CCM". Siri au kwa lugha nyingine turufu anayo yeye. Dawa tuingine mtaani.
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He kwani ccm haina pesa? walishatafuna zile za kagoda agriculture, meremeta na sasa wanataka za dowans? Zote hizo hazikuwatosha, vp mahekalu wanayojenga hayajaisha?
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umenena kweli tatizo la ufisadi wa nchi hii haliwezi kuelezewa kwa kumnyooshea vidole Rostam Aziz peke yake. Rostam kama mtu binafsi na na hata kwa ubunge wake hawezi kufanya haya anayodaiwa kuyafanya bila ya kuwa na mkono mkubwa nyuma yake ambao ndio hasa kiini cha matatizo yetu. Kinachotakiwa kwa sasa ni kufanya juhudi zaidi kujua ni kina nani hao waliopo nyuma ya Rostam.
     
  5. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ina maana CCM bila Rostam hatuwezi kuishi?
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote ndani ya CCM wanajua linapokuja suala la pesa, CCM ni Rostam na Rostam ni CCM, yaani huwezi watenganisha kama vile mzizi na ardhi!
     
  7. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana TV wote na wanaangalia Tunisia na Misri, mwenye macho na aone.
     
Loading...