Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo si Katibu Mkuu Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sexologist, Apr 11, 2011.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tatizo la CCM ni mawazo ya kizee na matendo ya kibepari. Kabla ya kubadili uongozi, kwanza wabadili fikra zao juu ya taifa la sasa la tz.. Wasiendelee kuamini kwamba mtanzania wa sasa ndio yule yule wa zamani, wa "ndio mzee" kwa kila kitu.. Watu wanataka kuhoji kwa kila kitu na si kupelekeshwa.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... mbona mawazo yako ni tofauti na ID yako....
     
  3. BITTY NGUZO

    BITTY NGUZO Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamawazo mazuri lakini tatizo utambulisho wako
     
  4. k

    kayumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hit the point; TATIZO LA CCM NI KUKUMBATIA UFISADI period!
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Badilisha ID
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwacheni, akili yake imevua gamba.

    Ametoa mfano halisi wa walichotakiwa ccm kufanya, yaani walitakiwa wavue gamba akili zao
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ccm ilitakuwa kuvua gamba la ufisadi

    Naona gamba limegoma kuvurika
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mwanzoni nilipoona id sikutaka kujua ameandika nini, kumbe anaishi na kutenda kinyume cha id yake!
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It is true Makamba and his secretariat is not a problem at all. Tatizo ni ufisadi, sera mbovu za privatatization, kukalibisha wawekazaji matapeli kuchukua ardhi ya wananchi kwa nguvu, mikataba mibovu na wizi wa madini unaofanyika usiku na mchana etc.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hilo laweza kuwa moja lingine ni "dhuruma". Dhuruma ni pamoja na;

    1.Kitendo cha mpiga kura kumpigia kura "A" alafu ukampitisha "B" ndiyo awe kiongozi wake.
    2.Kitendo cha kuzuia mwananchi asitoe maoni yake kuhusiana na muswaada wa mchakato wa katiba mpya
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi!! CCM bana they always solve the wrong problem!
    If chenge,lowassa,rostam hawatafukuzwa na kushitakiwa there is no way ccm inaweza kuvutia vijana(tomorrow's voters)
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Me nlijua atakuwa ameleta u mbumbumbu hapa kumbe sivyo.... Nimeyapenda mawazo yako
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanachama wa chama cha kijani walikuwa wanapiga kelele kuhusiana na Makamba huku wakisahau kuwa beyond that kuna watu ambao bila wao kutolewa hakuna chohcote kile ambacho kitakachobadilika haya tumeona Sekretarieti ya CCM imejiuzulu lakini hilo halitoshi maana wao badala ya kubadili FIKRA na MATENDO yao wao wanabadili matairi wakati injini ndio mbovu
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu. CCM wanatakiwa waonyeshe kwa vitendo kuwa sasa ufisadi basi. Maliasili zetu yakiwamo madini, mbuga za wanyama, bandari zitumike vizuri kwa manufaa ya watanzania wote. Huduma za jamii ziboreshwe ikiwamo elimu, afya, maji, umeme n.k. Wahujumu uchumi kama Lowasa, RA, Chenge, Karamagi na wenzao washughulikiwe. Hapo sasa tutaona kweli wamebadilika.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tatizo hasa lilianza na JK mwenyewe na wanamtandao wake wa kuusaka Urais tangu ile 1995. Mengine haya ni matokeo tu ya huo mchakato wa urais wa JK. Ni vigumu mno kwa JK huyuhuyu kukisafisha chama hiki. Kwa vile Kamati Kuu ilijiuzuru na yeye alipaswa kujiuzuru angalau uenyekiti wa CCM( T).
     
  16. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio CHENGE,ROSTAM,LOWASA AU MAKAMBA,tatizo ni mfumo,toka kufutwa kwa Azimio la Arusha,nakuletwa azimio la Zanzaibar hawakuweka miiko ya uongozi,kama ilivyokuwa ya azimio la Arusha,nakumbuka Baba wa Taifa alieleza sana hili,kwahiyo atatukiwahangamiza hao wanaoitwa mafisaidi bado watazaliwa wengine tu,tena kwa kasi mpya,ari mpya na nguvu mpya..........kwahiyo bado CCM haijatibu maradhi yake,ni mpaka hapo katiba mpya itakapopatikana.....
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo ukweli, bila kubadili fikra wataendelea kujivua magamba kama nyoka wakati wa jua kali lakini bado itatokea ngozi nyingine ya aina ileile. Kama ccm wanataka kweli kuwa chama cha mfano isiishie makamba tu, kuna wengi zaidi ya makamba bado ndani ya chama na mawazo yao bado ni ya miaka ya enzi za TANU na ASP, bila gamba hilo kuondolewa itakuwa bure kwani itakuwa sawa na kukata mti matawi ukiamini yataota mengine ya tofauti
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si kweli, MAKAMBA ni tatizo, isipokuwa makamba si tatizo pekee, ni kweli fikra lazima ibadilike lakini officials kama makamba, nkuchika, JK ni lazima, katika ile process ya kujivua gamba, waachie ngazi.

    Hili la CCM kubadili fikra haliakiwi litangulie linatakiwa liende sambamba na lile la kuwang'oa watu kama makamba, kosa.
     
  19. B

    BENTA Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakubaliana na mawazo ya wenzangu kama ingekuwa injini ya gari basi ingeshushwa chini na kuweka nyingine .
     
  20. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makamba alikuwa sehemu kubwa ya tatizo kwani utendaji wake haukuwa na ufanisi zaidi. Lakini Mkulu naye sijui anajifichia wapi kwani walengwa wakubwa wa tatizo naona anawapapasa tu. Watanzania wanataka kusikia na kuona kitu kimetendeka kwa akina Chenge, EL, RA na washirika wake. Naona kimya ikiashiria kuwa bado kitu hakijafanyika hapo.
     
Loading...