Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo Nini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, May 30, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo niaje wana jamvi, kuna kitu ningependa tuchangiane mawazo.ivi inakuaje mpaka mtu anapoteza ladha aliokuwa anaipata kutoka kwa mpenzi wake. Hapa nina maana kuwa msichana au mvulana kutokuwa na hisia za kimapenzi juu ya mpenziwe. kuna ndugu yangu ameniambia kuwa siku izi amekuwa hana hisia hata kidogo juu ya mpanzi wake na anamuna kama mtu wa kawaida sana ila hajajua tatizo ni nini....ivi inakuaje haya mambo naomba mchango wenu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kawaida kabisa. Ni asili ya binadamu kupungukiwa au kuishiwa na hamu ya kitu au vitu fulani. Na hii wala si ngumu kutambua. Katika maisha tu ya kila siku hata wewe mwenyewe hii hukutokea na huhitaji kubadilisha. Sasa ikija kwenye mapenzi sijui kwa nini mizozo huzuka.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    Have they been breaking the sixth commandment na ni religious? this can be a contributing factor...after the act u fell xo empty inside and a dislike towards your partner grows..ooops, elmmie nt go far...shed a lil more light to ur problem miss Maswaga (i fil lyk i know u...)ndo niweze kuongea facts and not specualtions!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kufanya kitu kile kile, wakati ule ule, sehemu ile ile, yaani leo kama jana kama juzi lazima hamu iishe.
    Kuishi kwa mazoea kunapunguza hamu, muishi kwa namna ambayo mpenzi wako hajui kesho kutakuwa na nini katika maisha yenu ya kimahusiano.
    Kila siku iwe ni siku mpya hata kama yatafanyika yale yale yafanywe kiutofauti.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha matatizo haya ni kuwa mwanzo kilichowafanya mkawa pamoja ni mwili sio upendo,haya matatizo yanawapata vijana wengi sana!
     
  6. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda kwenu jaman?kwangu ndio kama kumekucha
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mapenzi yanatakiwa utundu pia sio mnakua vile vile tu kila siku lazima mtachokana! ikitokea kila siku unamuona mpenzi wako mpya yani kama mmejuana jana vile, mambo yanakua saaafi! sasa wewe unakuta mpenzi wako tokea umemjua staili ya kuvaa ileile,mapishi yale yale, kitandani style zile zile tatu za kila siku, kutembea kila siku anapendelea paleple,mawazo yake nayo yale yale. kwanini usiboeke
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama shule ipo kuna law 1 state that.,. The marginal utility of any item tends to decline as more and units of the item is consumed.
    sasa ndo kinachoku/msumbua.
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Husninyo kama sijakosea hapa,
    nadhani umelenga moja kwa moja kwenye kupeana vikojoleo au sio?
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyumba ndogo inamchanganya, aachane nayo.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nilisema ni vizuri kupenda kabla ya kutamani badala ya kutamani ndo ufikirie umependa!!
    Huyo either ameshapata alichotamani sasa hakimtamanishi tena au kile alichotamani hakipo hivyo anamuona mwenzie yupo yupo tu!
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tamaa haina mwisho
    Alichokipata kitachuja atatamani kingine
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Can't argue with that....!
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hilo ndugu yangu maana upendo kupungua tu ivi ivi si kawida
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante tupo pamoja
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna uwezekano kuwa amenificha ila mi nahisi amepata mwingine anayempagawisha zaidi
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    iyo pia inachosha hasa ukikuta mwanamke anapenda starehe ila mpenziwake hana hata starehe aipendayo
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hapo hayakua mapenzi bali Lust.. na lust does not dumu forever but love does...BUT hao watu kama ni married that is another issue.
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera best
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana sio wanandoa ni wapenzi tu. ila mi naisi uaminifu umepotea ndo maana mapenzi yameisha
     
Loading...