Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 29, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tulikuwa msibani mtaani,watu wengi walikuwepo kuwafariji wafiwa,kuna bwana mmoja naye alikuja pia kuwafariji wafiwa,huyu bwana alikuja na kijiko chake na ndizi mbivu moja,nadhani ni maandalizi ya wakati wa chakula,cha kushangaza alipovitoa hivi vitu wakati chakula kilipoletwa,watu wakaanza viminong'ono vya hapa na pale wakimsema jamaa!sasa mi nauliza kuna tatizo gani kufanya hivyo?maana kuna watu hawawezi kutumia mikona kula wali,na wengine chakula bila tunda c ulaji wa afya,na ukiacha kula msibani si jambo zuri jamani!hapo inakuwaje wadau?
     
Loading...