Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo ni wewe Vin Diesel

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweetlady, Sep 22, 2012.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeamini raha ya upendo ikipotea huwa karaha!


    Sikutaraji kama leo hii nitabaki na jeraha!


    My number one fun tatizo ni wewe umefanya anitose!


    Wakati bado nampenda nafsi imejaa upendo wake!


    My number one fun tatizo ni wewe umefanya anitose!


    Wakati bado nampenda nafsi imejaa upendo wake!


    Sikujua dhamira iliyo kufanya wewe (Vin Diesel) uwe karibu na mimi!


    Nafsi inanisuta kwa kumkwaza (nitonye) hana hata raha moyoni!


    Alidai anaenda ili atuache mimi na wewe!


    Nami sitaki kupoteza "penzi" lake nifanyeje!




    He is just my number one fun

    He is the one and i love him

    He is everything in my life

    My dreams depends on him


    Bishanga shemeji kipenzi......niombee msamaha kwa mdogo wako nitonye......nakiri makosa na naahidi sitarudia tena......... Kongosho plz busara zako kuhakikisha ndoa yangu na nitts inarudi kwenye mstari zinahitajika sana hapa!


    Lovely sister charminglady nawategemea sana wewe pamoja na shemeji C6 ...... Blaki Womani wifi kipenzi napiga magoti mbele yako na mbele ya familia nzima ...... Preta laiti ningesikiliza maneno yenu wewe na Madame B yote haya yasingetokea ..... platozoom najua umejaliwa busara za kutosha nakutegemea kwenye hili......... KARIA nawe pia naamini hutaniangusha ........... Ndahani plz njoo uokoe jahazi............. gfsonwin na snowhite popote mlipo mje kusema chochote hapa........ Catherine uko wapi?.............. Kaizer hebu tumia uzoefu wako najua umeshawahi kuokoa ndoa ya Asprin na mkewe mdogo cacico ............. BADILI TABIA , Yummy na Mr Rocky mwambieni nitonye bado nampenda sana ila shetani alinipitia!

    AshaDii na mke mwenza King'asti tuliapa kuwa pamoja hivyo naamini tuko pamoja kwenye hili pia ....... Mentor maombi yako yanahitajika ! Remmy na PakaJimmy mkiona mwenzenu ananyolewa zenu mzitie maji .....afu msipende kuchekelea matatizo ya mwenzenu!
    Erickb52 , BAGAH, Judgement , ruttashobolwa na Mtalingolo nyie nawatuma mwende mkamwambie Vin Diesel kuanzia leo simtaki na nimeamua kurudi kwa mume kipenzi nitonye......mwanetu anahitaji malezi ya baba na mama.


    nitonye popote ulipo nahitaji msamaha wako.... naahidi kuwa mke mwema zaidi ya nilivyokuwa zamani......nimejifunza mengi na nayajutia sana makosa yangu......plz nipe nafasi nyingine ya mwisho na hutoujutia msamaha utakaonipa!




    Wapendwa wote wa chit chat nisaidieni kuomba msamaha.......ambao sijawataja hapa mtanisamehe manake kwa jinsi nilivyochanganyikiwa siwezi kumkumbuka kila mmoja wenu humu ila naamini chit chat wote ni familia moja na tuliapa kusaidiana kwa shida na raha pia kwa hali na mali.....mie hapa nahitaji msaada wa hali tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona na mimi nilishaanza kukupigia hesabu.......! ngoja nijifunze kuishi kama mshauri nasaha
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vin Diesel nimeambiwa na sweetlady nije kukuambia kuwa ume EXPIRE kuanzia leo na HAKUTAKI TENA naomba umuelewe na hatutaki mjadala!
    Kama una swali wasiliana na platozoom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We endelea tu na mbio zako coz najua hazifiki mbali.....ni pale ukingoni
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Unamsikiliza sweetlady wafwaaaa! kwa taarifa yako sasa hivi yuko PM
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uwiiiii Vin Diesel shem wangu wa ukwehe, imekuwaje mrembo anakukimbia.? Ulikuwa hulipii maintanance costs au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we nawe mkuda!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha ndio maana nikakuchagua kwenye hicho kitengo lol......nimependa huu mkwara!.....Safi sana tehe!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tobaaaaaaa we platozoom utafanya nisisamehewe mwenzio lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Sio mkuda......mwache bana huo ndio ukweli halisi.....mzima weye?
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inakuuma nini?
    Kwani si nimeambiwa nimwambie ale kona?
    Kama unampenda utamlinda...kwa ....kila wakati lol mi simo
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahahah wewe nipatanishe kwanza na nitonye afu hayo mengine utanambia siku ingine!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie mzima sana, naona unaitumia vizuri principle ya 'tupa kule'... Akileta miyeyusho unatupa unavuta kipya..
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehehe lol......mi penda wewe sana

    Ale kona kweli sio utani.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tena mwambie akiendelea ntamwambia Judgement akiweke kifanyio chake kwenye paji la uso kiwe kama Antena
    Heheheeeeee uuuuuuwi nafwaaaa miyenyu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani huyu Vin Diesel kafanyaje? Kama unajua sababu ninong'oneze erick.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ndio maana yake lol

    Na wewe ungana na Erickb52 kuhakikisha anakula kona.....sawa eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa huyu sweetlady alivyo mzigo katupa kule na badala ya kuvuta kipya yeye kavuta cha zamani
    Yan kama ni gari kauza benz kanunua BedFord hahahaaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Acha umbea mtoto wa kike.....wewe jua tu kuwa hatakiwi tena.....mtafute nitonye tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Catherine atakuharibia na utashangaa anammiliki yeye....hakawiii huyu mi wala simwamini kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...