Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo ni urais na uchu wa madaraka uliopitiliza mipaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hansen Nasli, Jul 1, 2012.

  1. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni urais wapo watu wabinafsi ambao wanasumbuliwa na makovu ya uchaguzi ambao hawatak kukubali hali,.kama kweli tuna mapenzi mema na nchi hii 2shirikiane kuleta maendeleo na sio manunguniko ya upotoshaji wa wazi wa kuwajenga wananchìadi wanafikia hatua ya kuwa waasi wa nchi yao na kutoheshimu tawala zilizowekwa kihalali na wananchi.MUNGU IBARIKI Tanzania yetu na uzidi kuwaumbua wasioitakia mema nchi yetu
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Aliingia madarakani bila ya ridhaa ya wananchi kwa kuiba kura sasa unategemea awe na mapenzi na hii nchi?
     
  3. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni udhaifu sio urais kama unavyo fikiria wewe.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Utashirikianaje na Rais Dhaifu kuleta maendeleo?? Labda tushirikiane kutembeza bakuli la misaada marekani na EU huku tukipandisha bendera ya taifa kwenye meli za Iran. Dhaifu dhaifu dhaifu
     
  5. m

    majebere JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    alikuwa anaongelewa Slaa hapo.
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli! Uroho uliopitiliza wa madaraka ukokaribu kuitumbukiza nchi katika machafuko. Hao wako tayari kukanyaga maiti na kuloa kwenye madimbwi ya damu za raia lakini waingie ikulu. Sikia,wanasema "tutahakikisha nchi haitawaliki" sasa hapa mbinu nyingi chafu zinatumika ili nchi isitawalike mfano,kuhamasisha migomo,kuandaa mauaji ili tu watu wapate hasira na kuingia barabarani.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Shirikianeni wewe na yeye! Maana dhaifu ushirikiana na dhaifu wenzie.

    Umesikia msangi
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wizi wa kura aliofanya JK 2010 ndo unamponza sasa..na kweli nchi haitatawalika hii..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kumbuka kikwete alitumia njia gani kuwa shinda akina salim, mwadosya, sumaye na wengine...wa kulaumiwa ni kikwete na group lake..
     
  10. M

    Mlyafinono Senior Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfamaji haachi kutapatapa.Yatasemwa mengi sana lakini habari ndo hiyo DHAIFUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hizi stori zenu bora msubiri 2015 mzirudie tena.
     
  12. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu hayo unayosema ni mazito sana mimi binafsi siungi mkono machafuko yasio na tija. Serikali amewekwa na wananchi kwa kupiga kura basi wananchi ndiyo waamuzi wa kuibadilisha kwa kura kwa mujibu wa katiba. Uchaguzi ni 2015........Kwanini muda huu usitumike kujadili yale mapungufu yaliyomo kwenye katiba kuliko kupiga siasa chafu zinazopoteza maisha ya ndugu zetu??? Hebu tuwe na utu kidogo kila mmoja anahaki ya kuishi....mimi na wewe......msituharibie ile misingi yetu tuliyoijenga ya amani kwa kutugawa kwa udini,ukabila,ukanda......kwa tamaa za madaraka...........Ocampo karibu Tanzania
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisi tuliomchagua sio wananchi? wananchi ni wewe tu? hata Takwimu za Ubunge na Udiwani zinakusuta.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kura hazikutosha wakaiba wezi wakubwa nyinyi
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,547
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo karani wa aliyeandika hii thread?


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuna wabunge asilimia ngapi bungeni?

    Tuna madiwani asilimia ngapi?

    Tuna wenyekiti wa vijiji asilimia ngapi?

    Hata haya huoni wala vibaya hujui? kuja na kusema usiyo na hata chembe ya ushahidi? Hivi nyinyi ndio mafunzo yenu kuwa waongo kila kukicha?
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    unajua humu JF kuwa watu wana akili nzito ile mbaya hasa wale wa CDM, lazima kuwafahamisha kama watoto.
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kweli ni uchu wa madaraka uliopitiliza, inafikia mtu anaiba kura ili aingie madarakani na anafanikiwa we unafikiri ni nini kama si uchu wa madaraka uliopitiliza!
     
  19. D

    Do santos JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    unaposema fulani kaiba kura ili ashinde,je ulimuona wakati anaiba?je baada ya kumuona ulichukua hatua gani? Elezea aliibaje na kwa kiasi gani ukitoa na ushahidi.Vinginevyo ni porojo za kujifariji baada ya kushindwa.Kumbuka kuna mgombea mmoja wa urais wakati wa kampeni alisema asilimia 90 ya usalama wa taifa wanaripoti kwake,kwa hiyo hakuna kinachoendelea lazima ajue,lakini baada ya matokeo kuonesha ameshindwa akadai usalama wa taifa wamemuibia kura.Pima vizuri kauli mbili hizo halafu pima umri wake na upime akili za wale wanaomuamini halafu changanya na mahusiano yake ya kimapenzi,bila shaka utapata jibu ambalo utapata amani katika moyo wako juu ya yale makelele wanayopiga.Hii dhana tumeibiwa ameiasisi yeye na wafuasi wake wameikumbatia.Naona umepata jibu
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwenye chaguzi ndogo hamuoni mnavyoangukia pua sasa Hali imekuwa mbaya mpaka mmeamua kujenga hospital ya mauwaji kwenye msitu wa mabwepande kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Ha
     
Loading...