Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo ni simu au Memory card?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Finder boy, Jan 28, 2012.

  1. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Natumia Nokia 6300, tatizo ni kwamba nikidownload music, video au photos naambiwa "file format not supported", hata nikirushiwa nyimbo kwa njia ya bluetooth tatizo linabaki "file format not supported", nikitoa memory card na kuiweka kwenye simu nyingine nadownload kila kitu na ninaweza kupokea kila kitu kwa njia ya bluetooth, lakini nikiirudisha memory card kwenye simu yangu mafaili ambayo yalikuwa yanasoma kwenye simu nyingine kwangu naambiwa "file format not supported". Nikirushiwa nyimbo kwa njia ya bluetooth na kuingia kwenye phone memory tatizo hilo hutoweka, ila punde ninapo hamisha kwenda kwenye memory card tatizo hubaki "file format not supported". Muda mwingine hata nikidownload vitu kwenye phone memory tatizo hubaki "file format not supported".
    Naombeni msaada wenu kwa yeyote anayejua tatizo ni nini? na pia solution ya tatizo lenyewe. Asanteni!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unaelewa maana ya file format?
    Kwenye mafaili ya muziki kuna .mp3, .wmv, .ogg, n.k.
    Video kuna .mp4, .3gp, .3gpp, n.k.

    Fanya uchunguzi wa ni mafaili ya aina gani yapo supported na simu yangu, mem card haina shida.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yap! Embu atazame ni mafile gan yapo suported na simu yake.Ila hyo ya hata nyimbo kwa njia ya bluetooth inagoma,labda kuna tatzo.
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    VIRUS hao wameshazama kwenye simu,jaribu kuiformat hiyo memory card na kufuta kila file kwenye phone memory ndio uirudishie memory card!
     
  5. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    photo/images/picture zinazosoma kwenye simu yangu format yake ni JPEG, Video ni 3GP, Music ni MP3.
    Je hapa nifanye nini nisolve tatizo?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  7. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwakuwa memory card ilikubali kwenye simu ingine nadhani tatizo ni simu, ingiza hizi codes *#7370# ufanye hard format ya drive c ya simu (itafuta kilakitu)...hop itasaidia,,,
     
Loading...