Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo ni nini Wabunge kujibu hovyohovyo...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hekima Ufunuo, Aug 11, 2011.

  1. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wetu kwa siku za karibuni wanaonekana kama wamekosa ustarabu tuliouzoea toka chama kimoja na hatimaye vyama vingi vya (uwoga).

    Nimesiikiliza kwa makini mitafaruku ya wabunge wetu mpaka wengine kutolewa nje ya bunge, na pia nimefuatilia matamshi mbalimbali yaliyotolewa na wadau na viongozi wastaafu wakijaribu kuwaasa wabunge wetu.

    TATIZO SIYO WABUNGE, NI WENYEVITI PAMOJA NA SIPIKA KUENDESHA CHOMBO KWA UPENDELEO.

    wote watakao waasa wabunge wetu, watume ujumbe kwa viongozi vinginevyo tatizo litaendela kubaki.
     
Loading...