Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo na Nyumba Ndogo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Mar 4, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa je wote mu wazima?

    Nisaidieni ninaomba kwani nafikiri sijitambui au sijijui.

    Mbona mimi sipati shida wala kushtushwa na suala zima la nyumba ndogo!!
    Je inawezekana kuwa sijawahi kupenda? au?
    Je kuna mwenzangu/wenzangu ambao wana hali kama hii?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    labda wewe ndo nyumba ndogo yenyewe lol
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shem kwanza acha nikusalim kwa kihabeshi , hesh lea tis?

    Mada: Hapo red wewe ndio unajitambua na kujijua, umeielewa nature na umeiacha ichukue mkondo wake. Big up shem
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pal... niaje??

    Nyumba ndogo haiwezi kuwa tatizo kama mister hana nyumba ndogo permanent, au kama anayo basi iko advanced na inajua mipaka yake
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lol The Boss................,
    So unataka kusema nyumba ndogo once they know they are nyumba ndogo wanarelax??
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    exactly
    zipo nyumba ndogo mtu unaambiwa kabisa
    wahi kurudi kwa mkeo.'sitaki matatizo mie' lol
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa
    hazina tabu kama zinajua mipaka yake ilipo...
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahaa nadhani wewe unajitambua wala hupekuipekui mambo yake
    ila nikuulize swali...
    unadhani anaweza kuwa nayo au mawazo yako ni kwamba hawezi fanya hivyo???

    mi mwenyewe sipresheki kwa hili najua kuna siku mambo yatakua hadharani na ndio mustakabali wenyewe utafanyika
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    kwanini uchunge kuku?
    ukishindwa kumla?na kuku wote wapo hivyo hivyo
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kabisa mkuu, hii ni nyumba ndogo au ana experiene ya kuwa nyumba ndogo.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    word!!!

    tena unajaliwa balaa, hakuna sabuni za kunukia, timing, usilewe sana, protect your self you name it

    and once you get one.... balaa
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahha Shem, ndo ki-Amharik hicho nini? nashukuru

    mh...........mie hadi naogopa maana nahisi pengine ni ishara kuwa sijawahi kupenda! ingawa najiona am head over heels !
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kama huna shari ya nini kuisaka shari?

    Mwanamme si wa kumpenda, ni kumwelewa tu.
    Inatosha kabisa kwa kujenga familia.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    wanawake ni tofauti na wanaume

    wanaume wote tunajiona sawa..

    but wanawake wanajijua yupi mzuri sana,yupi mzuri kiasi,yupi mbaya....

    sasa nyumba ndogo inajitazama na kuona ikijilinganisha na nyumba kubwa

    haiwezi compete..

    sasa kwa nini ianzishe fujo while ana nafadi ya ku shindwa?

    ana sta low kimya kimyaa....anakubali tu.....na sometimes hataki kumuuzi Nyumba kubwa
    asije kukosa yoote...
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    This is the type of discussion that changes my day from a sunny lovely to a rainy muddy one. . .
    Mwanajamiione, nadhani sio lazima Nyumba Ndogo ikukere. wengine wanaona sawa tu. Binafsi kinacho nikera zaidi ni the lies involved. Kama mambo yote yanawekwa wazi, then people can take any decision knowing that it is based on facts, not assumptions.
    Ukisema I have the perfect marriage, you know what you mean, ukisema I want to leave my man you know what you mean. But most of men lie to both Nyumba kubwa and Nyumba Ndogo who then believe in things that don't really exist and that is what makes it even uglier than it already is to me.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kamanda niko poa mydia, missing you!

    Mh unajua sometimes wamama hatujui kama Mr ana nyumba ndogo au la but tunainsinyuati tu kutokana na mabadiliko ya tabia au vituko ndani ya nyumba. Si kwamba sijawahipitia vituko tena vile ambavyo unahisi kabisa mh mwenzangu mapenzi hapa kwishneh lakini kulink na nyumba ndogo ilikuwa ni option ya mwisho kabisa! au nilimwamini sana kuwa hawezi kuwa nayo pamoja na visa vyote au nini sijui kwa kweli.
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135




    MTM umenikumbusha......kuna nyumba ndogo moja baada ya kujulika ilienda hadi kanisani kufanya toba na kumwomba msamaha mama mwenye mume mbele ya padiri...........................
    baada ya kutoka hapo tu ikahamisha mtaa na mchezo ukaendelea,,,,,hakuna kuachana
    haya ukiyafatilia sana utakufa siku si zako lol
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    polee sana
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli usemayo The Boss ila tatizo langu mie ni kuwa hata akirudi saa kumi usiku na vituko juu kwangu ilikuwa ni ngumu kuanza kuumizwa na ....lazima atakuwa na mwanamke mwingine nje" bali nilikuwa naumizwa na ile ya kutotoa taarifa mapema kuwa atachelewa kurudi!!!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    men are always guilty until proven innocent.
     
Loading...