Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo mzee kova anashindwa kutofautisha watanzania wa 1920 na 2012.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gilguy, Jul 19, 2012.

  1. g

    gilguy Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba ni lazima viongozi wa bongo msome alama za nyakati,pia watofautishe ishu za wasomi na chingaz.wanacheza na madocta kama watoto wadogo wakati madocta wanawatega kwa kamba aya mgomba nao wanakamatika.ningekuwa mimi kova ningerudi studio kama alivyosema kamanda sugu au ningejinyonga au kuachia ngazi.
     
  2. A

    Andrew nerei Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du we hatari
     
Loading...